| ช่วงเครื่องตรวจจับ | 0.05mm~10mm |
|---|---|
| ความดันออก | 0.6KV~35KV |
| แสดง | จอ LCD |
| น้ําหนัก | 2.2กก |
| ขนาด | 220x130x88มม. |
| ช่วงการวัด | 0.03mm-11.3mm |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 0.5KV-7KV (HD-106A) 6KV-35KV (HD-106B) 0.5-36KV (HD-106C) |
| แสดง | จอ LCD |
| ปฏิรูป | ±100V |
| โฮสต์เชลล์ | โลหะ |
| ช่วงการวัด | 0.03mm-11.3mm |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 0.5KV-7KV (HD-106A) 6KV-35KV (HD-106B) 0.5-36KV (HD-106C) |
| แสดง | จอ LCD |
| ปฏิรูป | ±100V |
| โฮสต์เชลล์ | โลหะ |
| แสดง | จอแอลซีดี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 30um ~ 1mm |
| ช่วงเอาท์พุท | 600-8000V |
| แหล่งจ่ายไฟ DC | 12V |
| น้ำหนัก | 2.2kg |
| ช่วงเครื่องตรวจจับ | 0.05มม.~10มม. |
|---|---|
| ความดันออก | 0.6KV~30KV |
| แสดง | จอ LCD |
| น้ําหนัก | 2.2กก |
| ขนาด | 130*88*220มม. |
| ช่วงการวัด | 0.03-10.mm (ระยะพิทถ่านหินอีพ็อกซี่、 สื่อแอสฟัลท์ปิโตรเลียม) |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 0.5-35KV |
| แสดง | จอแอลซีดี |
| การบริโภค | <5w |
| เปลือกโฮสต์ | กล่องอลูมิเนียม |
| ช่วงการวัด | 0.03mm-1.7mm (HD-106A) 1.4mm-11.3mm (HD-106B) 0.03mm-11.3mm (HD-106C) |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 0.5KV-7KV (HD-106A) 6KV-35KV (HD-106B) 0.5-36KV (HD-106C) |
| แสดง | จอ LCD 3 หลัก |
| ปฏิรูป | ±100V |
| โฮสต์เชลล์ | โลหะ |