| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ขึ้นอยู่กับการกำหนดค่ารุ่น) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 10 Hz-10 MHz ขนาดขั้น: 1/5/10 |
| ได้รับช่วง | อัตราขยายของฮาร์ดแวร์: 0-40 dB, ขั้นตอนขั้นต่ำ 0.1 dB, อัตราขยายของซอฟต์แวร์: 0-99 dB, ขั้นตอนขั้นต่ |
| หน้าจอขนาดใหญ่ | จอ LCD สีขนาด 10.4 นิ้ว |
| หมายเลขความถี่ | ดูอัล |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110V ~ 220V, แบตเตอรี่ลิเธียมในตัวแบบชาร์จไฟได้ 8000MAH |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° ~ 60 ° C |
| ระบบมาตรฐาน | พิกัดคาร์ทีเซียนพิกัดเชิงขั้ว |
| ขนาดของเครื่องมือ | 250 มม. x 200 มม. x 85 มม., น้ำหนัก: 2.0KG |
| แสดง | รูปแบบของคลื่นค่าเพื่อให้คุณได้อย่างรวดเร็ว |
| ความถี่การตรวจจับอิสระ | 2 ทั้งหมด |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 10 Hz ~ 10 MHz, ขั้นตอน 1 Hz |
| กำไร | 0 dB ~ 99 dB, ขั้นตอน 0.1 dB |
| ระยะ | 0 ~ 359 °, ขั้นตอนที่ 1 องศา rotation การหมุนเฟสแบบยืดหยุ่น |
| หน่วยผสมอัจฉริยะ | รวม 1 รายการ |