| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz, 240KHz |
| หน้าจอแสดงผล | TFT-LCD 240X320 พิกเซล |
| ช่วงการวัด | 6.9-110% IACS (4 -64MS / ม.) |
| L * * * * * * * * B H | 180 * 80 * 35 มม |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ความต้านทาน: 0.01µΩ • m ~ 2.5µΩ • m การนำไฟฟ้า: 0.4MS / m ~ 100MS / m 0.69% IACS ~ 172% IACS ความต้า |
| แสดง | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| ขนาด | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) มม |
| น้ำหนัก | โฮสต์: 2.2kg ฟิกซ์เจอร์วัดแบบพกพา: 1 กก |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ความต้านทาน: 0.01µΩ • m ~ 2.5µΩ • m การนำไฟฟ้า: 0.4MS / m ~ 100MS / m 0.69% IACS ~ 172% IACS ความต้า |
| แสดง | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| ขนาด | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) มม |
| น้ำหนัก | โฮสต์: 2.2kg ฟิกซ์เจอร์วัดแบบพกพา: 1 กก |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ความต้านทาน: 0.01µΩ • m ~ 2.5µΩ • m การนำไฟฟ้า: 0.4MS / m ~ 100MS / m 0.69% IACS ~ 172% IACS ความต้า |
| แสดง | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| ขนาด | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) มม |
| น้ำหนัก | โฮสต์: 2.2kg ฟิกซ์เจอร์วัดแบบพกพา: 1 กก |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| เบี่ยงเบน | ±(1~3)%H±1μm, |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | บลูทูธ 2.0 ไร้สาย |
| แสดง | หน้าจอสี 2.4 นิ้ว |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| แสดง | LCD |
| การแสดงค่า | ค่าเฉลี่ย ค่าสูงสุด ค่าต่ำสุด ค่าเบี่ยงเบนมาตรฐาน |
| หน่วยความจำข้อมูล | 10 กลุ่ม 500 ข้อมูลทั้งหมด |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| เบี่ยงเบน | ±(1~3)%H±1μm, |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | บลูทูธ 2.0 ไร้สาย |
| แสดง | หน้าจอสี 2.4 นิ้ว |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| สี | ส้ม |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |