| Variety of display | impedance, time base (A scan、B scan、C scan) |
|---|---|
| Power supply | 100-240V 50/60Hz |
| Frequency | 50 Hz~10 MHz |
| Probe drive (motivation) Level | 1-16 |
| Gain ratio | (X/Y)0.1~10.0 |
| การทำแผนที่แผ่นท่อ | การทำแผนที่แผ่นท่อวาดตามเค้าโครงท่อจริงและผลการทดสอบจะถูกทำเครื่องหมายด้วยสีที่ต่างกัน |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว (14.8V, 5.7AH) เวลาทำงานนาน 10 ชั่วโมงหลังจากชาร์จครั้งเดียว |
| รายงาน | การสร้างรายงานอัตโนมัติในรูปแบบต่างๆ |
| เอาต์พุตแจ้งเตือน | เอาต์พุตแจ้งเตือนฮาร์ดแวร์หนึ่งตัวพร้อม Triode OC Gate |
| ระดับแรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 1-8 ระดับ |
| น้ำหนักเครื่อง | 2.0กก |
|---|---|
| ประเภทโพรบ | ดิฟเฟอเรนเชียล, แอ็บโซลูท, DP, Encircling Coil, ดินสอ, แบน, เซกเตอร์, อาร์เรย์ ฯลฯ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง 55 ℃ |
| สมดุล | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์แบบดิจิตอล/อะนาล็อกที่รวดเร็ว |
| เฟส | 0-359 ใน 0.1 ขั้นตอน |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ขึ้นอยู่กับการกำหนดค่ารุ่น) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| การตรวจสอบและทำเครื่องหมายความถูกต้อง | ≤ ± 50mm |
| ช่วงกำไร | 0.0 ~ 99.0 dB ปรับได้อย่างต่อเนื่อง, ขั้นตอน: 0.1 |
| พลาดอัตรา | ≤ 0% อัตราการตัดสินผิด (ผลิตภัณฑ์ที่เข้าเกณฑ์ผิดเพื่อระบุผลิตภัณฑ์ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด) ≤ 1% |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ขึ้นอยู่กับการกำหนดค่ารุ่น) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| การตรวจสอบและทำเครื่องหมายความถูกต้อง | ≤ ± 50mm |
| ช่วงกำไร | 0.0 ~ 99.0 dB ปรับได้อย่างต่อเนื่อง, ขั้นตอน: 0.1 |
| พลาดอัตรา | ≤ 0% อัตราการตัดสินผิด (ผลิตภัณฑ์ที่เข้าเกณฑ์ผิดเพื่อระบุผลิตภัณฑ์ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด) ≤ 1% |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| วัสดุ | อลูมิเนียม 7075 เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO2400-1972 ISO2400 2012 |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความแข็ง |
|---|---|
| มาตรวัดความแข็ง | HL, HRC, HRB, HRA, HV, HB, HS |
| อุปกรณ์กระแทกมาตรฐาน | อุปกรณ์กระแทกของ Type D |
| หน่วยความจำข้อมูล | สูงสุด 500 กลุ่ม (เทียบกับผลกระทบคูณ 32 ~ 1) |
| หน้าจอขนาดใหญ่ | dot matrix LCD, 128 * 64 จุด |
| หลักการ | การเหนี่ยวนำแม่เหล็ก (F) และกระแสน้ำวน (N) |
|---|---|
| โหมดการวัด | เดี่ยวและต่อเนื่อง |
| เอาต์พุต USB | ไม่จำเป็น |
| บลูทู ธ | ไม่จำเป็น |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |