| ความแม่นยำ | ±10% |
|---|---|
| เจซีซี-5 | -5~+5Gs |
| JCZ-10 | -10~+10Gs |
| MD-2 | -20~+20Gs |
| JCZ-50 | -50~+50Gs |
| ความแม่นยำ | ±10% |
|---|---|
| เจซีซี-5 | -5~+5Gs |
| JCZ-10 | -10~+10Gs |
| MD-2 | -20~+20Gs |
| JCZ-50 | -50~+50Gs |
| ความแม่นยำ | ±10% |
|---|---|
| เจซีซี-5 | -5~+5Gs |
| JCZ-10 | -10~+10Gs |
| MD-2 | -20~+20Gs |
| JCZ-50 | -50~+50Gs |
| ช่วงการทดสอบ | 0~6mT (60Gs) |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ± 2% |
| ความไว | 0.001mT 0.0001mT |
| สนามแม่เหล็ก AC | 10-200Hz |
| หน่วย | การเปลี่ยนหน่วย mT/Gs |
| ช่วงการทดสอบ | 0~200mT~2000mT |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ± 1% |
| พลังที่แตกต่าง | 0.01mT, 1mT |
| วัดสนามแม่เหล็ก | สนามแม่เหล็ก DC (สนามแม่เหล็กสถิต), สนามแม่เหล็ก AC (สนามแม่เหล็กไดนามิก) |
| หน่วย | การเปลี่ยนหน่วย mT/Gs |
| ช่วงการทดสอบ | 0-300mT ~ 3000mt |
|---|---|
| ความแม่นยำ | 0~100mT 1%, 2% เหนือ 100mT (วัดในสนามแม่เหล็กสม่ำเสมอ) |
| ความไว | DC×1:0.00 ~ 300.00mT. DC×1:0.00 ~ 300.00mT. 0.01mT DC× 10:0.0 ~ 3000.0mt 0.1mt |
| สนามแม่เหล็ก AC | 10-200Hz |
| หน่วย | การเปลี่ยนหน่วย mT/Gs |
| ความแม่นยำ | 0 ~ 100mT 1%, 2% เหนือ 100mT (วัดในสนามแม่เหล็กสม่ำเสมอ) |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 0~300mT~ 3000mt |
| ช่วงความถี่ | 10Hz~200Hz |
| โหมดการแสดงผล | จอแอลซีดี 41/2 |
| หน่วยแสดงผล | mT/Gs |