| ส่วนการตัดสูงสุด | Φ100mm |
|---|---|
| หินเจียร | 350 * 2.5 * 32mm |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 380V, 50Hz |
| มอเตอร์ไฟฟ้า | 3Kw |
| น้ำหนัก | 200 กิโลกรัม |
| คุณสมบัติของ Die | φ25mmφ30mmφ40mmφ50mm |
|---|---|
| ฮีตเตอร์ไฟฟ้า | 1000W |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 220V, 50Hz |
| อุณหภูมิ | 50-3000C |
| เวลาติดตั้งที่สั้นที่สุด | <15 นาที |
| แบบ | HAP-2E |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางแผ่นดิสก์ | 250mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| อำนาจ | 250W / 370W |
| ความเร็ว | 1,000 R / นาที 500r / นาที; 600 R / นาที 300r / นาที |
| ส่วนการตัดสูงสุด | Φ85mm |
|---|---|
| หินเจียร | 300 * 2 * 32mm |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 380V, 50Hz |
| มอเตอร์ไฟฟ้า | 2.2kw |
| น้ำหนัก | 270KG |
| เส้นผ่าศูนย์กลางแผ่นดิสก์ | 230mm |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางกระดาษทราย | 230mm |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 380V, 50Hz |
| มอเตอร์ไฟฟ้า | 0.20KW |
| น้ำหนัก | 36kg |
| ขนาดห้องสุญญากาศ | φ100mmสูง 50 มม |
|---|---|
| สูญญากาศ | -0.08Mpa |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 220V, 50Hz |
| ขนาดโดยรวม | 290 X 240 X 220 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| แบบ | HAP-2 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางแผ่นดิสก์ | 230mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 50Hz |
| อำนาจ | 0.35KW |
| ความเร็ว | 0-1400 R / นาที |
| ช่วงการวัด | 0-100HC |
|---|---|
| ส่วนเบี่ยงเบนการวัด | <1% H |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ AAA 4x1.5V (UM-4) |
| ไฟแสดงสถานะแบตเตอรี่ | ไฟแสดงสถานะแบตเตอรี่ต่ำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| พารามิเตอร์ | Ra, Rz, Rq, Rt |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO, DIN, ANSI, JIS |
| การทำงาน | ปุ่มเริ่มต้น 2 ปุ่ม (ปุ่มซ้ายและปุ่มขวา) เพื่อตอบสนองพฤติกรรมการใช้งานที่แตกต่างกัน |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จได้ในตัวและวงจรควบคุมการชาร์จความจุสูง |
| หน่วยความจำ | ข้อมูลต้นฉบับ 8G และรูปคลื่น |
| พารามิเตอร์ | Ra、 Rz、 Ry、 Rq、 Rt、 Rp、 Rv、 Rmax、 R3z、 RSk、 RS、 RSm、 Rmr |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO, DIN, ANSI, JIS |
| เบาะ | คอมพิวเตอร์แท็บเล็ตที่มีส่วนต่อประสานผู้ใช้อย่างชัดเจน |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จได้ในตัวและวงจรควบคุมการชาร์จความจุสูง |
| หน่วยความจำ | ข้อมูลต้นฉบับ 32G และรูปคลื่น |