| ช่วงการวัด | HRA 22-88; |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2KG |
| ขนาด | 60X10 |
| ระดับความแข็ง | HRA,HBW,HV,HR,HLD,HLG |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| อุปกรณ์กระแทก | พิมพ์ D |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| แสดง | โอแอลอีดี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | พอร์ตการสื่อสาร Mini USB |
| ทิศทางการวัด | 360° |
| แบตเตอรี่ | 3.7V หลี่ (80mAh) |
| น้ำหนัก | 110g |
| แสดง | นำ |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 500 กลุ่ม |
| เครื่องพิมพ์ | เครื่องพิมพ์ความร้อนรวม |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่แบบชาร์จ NI-MH |
| อินเตอร์เฟซ | ช่องเสียบยูเอสบี |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ช่วงการวัด | < 450 HBS |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของลูกเหล็ก | Φ10mm |
| ขนาด | Φ25 x 110 มม. |
| น้ำหนัก | 0.5kgs |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| หลัก | อัลตรา โซ นิ ก |
| มาตรฐาน | JBT 9377-2010、 ASTM A1038-2005 |
| การสอบเทียบ | การสอบเทียบที่ไม่เพียงพอ |
| หน่วยความจำ | 1,000 ดาต้า |
| วัสดุ | โลหะ |
|---|---|
| สี | เงิน |
| เหล็กและเหล็กหล่อ | 38.4 ~ 99.6HRB |
| พลังงานกระแทก | 11mJ |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| วัสดุ | โลหะ |
|---|---|
| สี | เงิน |
| เหล็กและเหล็กหล่อ | 90 ~ 646HB |
| พลังงานกระแทก | 90mJ |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| ส่วนการตัดสูงสุด | Φ126mm |
|---|---|
| หินเจียร | 350 * 2.5 * 32mm |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 380V, 50Hz |
| มอเตอร์ไฟฟ้า | 4KW |
| น้ำหนัก | 145KG |
| วัสดุ | โลหะ |
|---|---|
| สี | เงิน |
| เหล็กและเหล็กหล่อ | 59.1~85.8 |
| พลังงานกระแทก | 11mJ |
| ชื่อ | อุปกรณ์กระแทกD |