| สี | สีดำ |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB/T 231.2, ISO 6506-2 และ ASTM E10 |
| ความจุกระแทก | 4.9J |
| ช่วงการทดสอบ | 100-400HB |
| ขนาด | Φ55 x 370mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ช่วงการทดสอบ | 8 ~ 650HBW |
|---|---|
| สูงสุดความสูงของ speciment | 225mm |
| การขยายของกล้องจุลทรรศน์ | 309 |
| แหล่งจ่ายไฟและแรงดันไฟฟ้า | AC220V / 50-60Hz |
| หลัก | brinell อิเล็กทรอนิกส์ |
| ทดสอบความสูงสูงสุด | 160 มม. |
|---|---|
| หัวกดถึงผนัง | 135mm |
| รูปร่างขนาด | 250 × 550 × 650mm |
| บังคับระยะเวลา | (5-60) วิ |
| กำลังทดสอบวิธีการสมัคร | อัตโนมัติ |
| วัสดุ | เหล็กหล่อ |
|---|---|
| Twin Rockwell | ความแข็งแบบผิวเผิน Rockwell & Rockwell ปกติ |
| กำลังทดสอบรวม | 147.1N (15kgf), 294.3N (30kgf), 441.3N (45kgf) |
| ตาชั่ง | HR15N, HR30N, HR45N, HR15T, HR30T, HR45T, HR15W, HR45W, HR45W, HR15X, HR30X, HR45X, HR15X, HR15Y, HR |
| มาตรฐานตาม | ISO 6508-2, ASTM E18 |
| มาตรฐาน | ISO6506 ASTM E-10 |
|---|---|
| ค่าสถิติ | มีค่าสูงสุดต่ำสุดค่าเฉลี่ย R และ S |
| convertable | HRC, HRB, HRA, HV, σb |
| รายงานผลการทดสอบ | สร้างในรูปแบบ Microsoft EXCEL สามารถแก้ไขคัดลอกพิมพ์ตามที่คุณต้องการ |
| โหลดระยะเวลาการพักอาศัย | 2s~~s สามารถตั้งค่าและจัดเก็บได้ |
| ระบบ | นวัตกรรมเทคโนโลยีวงปิด |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM E-10 ISO6506 |
| عرض | จอแอลซีดี |
| ความสูงที่วัดได้สูงสุด | 230 มม |
| ความลึกสูงสุดที่วัดได้ | 140 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ในกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 500 |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | HUATEC |
| สี | ขาว |
|---|---|
| สอดคล้องกับ | ISO6506, ASTM E-10 |
| CCD | กล้อง CCD แยก |
| ช่วงการวัด | 3.18HBW ~ 658HBW |
| ความแม่นยำในการวัดการเยื้อง | ± 0.5% |
| สี | ขาว |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | (8 ~ 650) HBW |
| ความสูงสูงสุดของชิ้นงาน | 225mm |
| แหล่งจ่ายไฟและแรงดันไฟฟ้า | AC220 / 100V / 50-60Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |