| การใช้งาน | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| ใบสมัคร | ผลิตภัณฑ์หลอมหรืออุตสาหกรรมการเชื่อม |
| การประกัน | 12 เดือน, 1 ปี |
| AC แอก | 110v |
| มาตรฐาน | JB / T6065-04 ASME SE7709 |
|---|---|
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
| การใช้ | เครื่องทดสอบอัตโนมัติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | DGT MT-1A เครื่องทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพาแบบดิจิตอล |
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| แอปพลิเคชัน | ผลิตภัณฑ์ปลอมแปลงหรืออุตสาหกรรมการเชื่อม |
| การรับประกัน | 12 เดือน 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ AC 220V และ DC |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6 ม./นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| กระแสแม่เหล็กกระแสสลับ | เส้นรอบวง 0-500A ปรับได้อย่างต่อเนื่องพร้อมการควบคุมเฟสปิดเครื่อง แนวตั้ง 0-1000A (1000A*6T=6000AT) |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การเลือกล่วงหน้าและการชดเชยอัตโนมัติ |
| อัตราการรีเฟรชค่าตอบแทน | 0.02S/ครั้ง |
| จังหวะ | 0-200mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายในของคอยล์ | 100mm |
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |
| การประกัน | 12 เดือน, 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220 โวลต์± 10% 50 เฮิร์ต 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6ม. / นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |