| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6 ม./นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| สี | สีเหลือง |
|---|---|
| โคมไฟ | หลอดยูวี |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ 220-240V |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | DGT MT-1A เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพาแบบดิจิตอล |
| ชื่อ | อุปกรณ์ทดสอบอนุภาคแม่เหล็ก |
|---|---|
| สวิตช์ไฟ | AC220V 50HZ 60Hz |
| คอยล์ไดโอด | ขนาดใดก็ได้ |
| เอฟเฟกต์ล้างอำนาจแม่เหล็ก | ไม่จำเป็น |
| ค่าเกาส์ | 200Gs หรืออื่นๆ |
| ชื่อ | ขดลวดแยกอุปกรณ์ทดสอบอนุภาคแม่เหล็ก |
|---|---|
| สวิตช์ไฟ | AC220V 50HZ 60Hz |
| คอยล์ไดโอด | ขนาดใดก็ได้ |
| เอฟเฟกต์ล้างอำนาจแม่เหล็ก | ไม่จำเป็น |
| ค่าเกาส์ | 300Gs หรืออื่นๆ |
| สี | สีเหลือง |
|---|---|
| โคมไฟ | โคมไฟสีขาว |
| พลัง | 220V-240V |
| แอปพลิเคชัน | ทำการตรวจสอบอนุภาคแม่เหล็กบนพื้นผิวและข้อบกพร่องพื้นผิวใกล้ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6 ม./นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การทดสอบอนุภาคแม่เหล็ก Ndt |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6 ม./นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220 โวลต์± 10% 50 เฮิร์ต 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6ม. / นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| สี | สีเหลือง |
|---|---|
| โคมไฟ | นำ |
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
| การใช้ | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | DGT MT-1A เครื่องทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพาแบบดิจิตอล |
| ชื่อ | อุปกรณ์ทดสอบอนุภาคแม่เหล็ก |
|---|---|
| ระบบพลังงานแม่เหล็ก | เส้นรอบวง:0-500A แนวตั้ง:0-1000A |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุมวงปิดอัจฉริยะ |
| หน้าจอการทำงาน | หน้าจอสัมผัส |
| สวิตช์ไฟ | AC380V±10% 50HZ 40KVA (ทันที 5S), ระบบห้าสายสามเฟส |