| คุณสมบัติ 1 | การตัดเฉือนที่แม่นยำช่วยให้มั่นใจได้ว่าพื้นที่รับแสง |
|---|---|
| พื้นที่ที่สัมผัส | 10 ซม. ²หรือ 25 ซม² |
| คุณสมบัติ 2 | อลูมิเนียมเกรดสูง |
| คุณสมบัติ 3 | ใช้งานง่ายและสะอาด |
| มาตรฐาน | ASTM D1653, ISO 7783 |
| พิสัย | 40 ~ 141KU / 27-5274cp / 32-1099g |
|---|---|
| มติ | 0.1KU / 5cp / 1g |
| ความถูกต้อง | ± 1% ของเต็มสเกล |
| การทำซ้ำ | ± 0.5% ของเต็มสเกล |
| ความเร็วในการหมุน | 200rpm ± 1rpm |
| คุณลักษณะ 1 | เครื่องวัดความแม่นยำเพื่อตรวจสอบความหนาของฟิล์มเปียก |
|---|---|
| คุณลักษณะ 2 | ทำจากสแตนเลสเกรดดี |
| มีเครื่องชั่งห้าแบบ | 0~100μm, 0~200μm,0~300μm,0~500μm, 0~1000μm |
| มาตรฐาน | BS-ISO-ASTM |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| ปาก | 3.5 มม |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลสพร้อมชุบนิกเกิล |
| ช่วงความหนืด | 10-60 วินาที |
| มาตรฐาน | JIS |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| คุณลักษณะ 1 | รูปทรงห้าเหลี่ยม |
|---|---|
| คุณลักษณะ 2 | มีเครื่องชั่งสองแบบ |
| ช่วงการวัด (μm) | 20-350 25-2700 |
| มาตรฐาน | ASTM-ISO |
| ช่วงการวัด | 25-2000 อืม |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ปาก | 3.5 มม |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลสพร้อมชุบนิกเกิล |
| ช่วงความหนืด | 10-60 วินาที |
| มาตรฐาน | JIS |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |