| ความถี่ในการถู | ไม่มีส่วนและความถี่ที่ปรับความเร็วได้ |
|---|---|
| Adjustalbe ถูรอบเวลา | 0-9999 |
| ปรับความยาวจังหวะ | 20-99 ครั้ง / นาที |
| ปรับระยะการถู | 10–50 มม |
| แพลตฟอร์มทดสอบ | 350 × 400 มม. (ยาว×กว้าง) |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| หน่วยความจำ | 4000 กลุ่ม |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| คริสตอล | องค์ประกอบเดียว |
|---|---|
| ปณิธาน | 0.001มม |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดความหนาอัลตราโซนิก |
| น้ําหนัก | น้ำหนัก 210 กรัม รวมแบตเตอรี่ |
| ช่วงการวัด | 0 - 6500μm (0 - 0.25 ") |
|---|---|
| หน่วย | ตัวชี้วัด / จักรวรรดิ |
| มติ | 0.001 มม. (0.00005 ") |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| แบบ | HAP-2X |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางแผ่นดิสก์ | 254mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 50 / 60Hz |
| อำนาจ | 0.55KW |
| ความเร็ว | 0-1000 R / นาที |
| แบบ | HAP-2000 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางแผ่นดิสก์ | 250mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v |
| อำนาจ | 550W |
| ความเร็ว | 60-1000r / นาที |
| ปริมาณการกระจายสูงสุด | 10L |
|---|---|
| ความเร็วสูงสุด | 9000 รอบต่อนาที |
| electromotor | การปรับมอเตอร์ความถี่ |
| ระบบยกของ | ยกด้วยตนเองหรืออัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| อุณหภูมิต่ำสุด | Ambient + 5ºC |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด | 150ºC |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | 1ºC |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110V ~ 220V, แบตเตอรี่ลิเธียมในตัวแบบชาร์จไฟได้ 8000MAH |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° ~ 60 ° C |
| ระบบมาตรฐาน | พิกัดคาร์ทีเซียนพิกัดเชิงขั้ว |
| ขนาดของเครื่องมือ | 250 มม. x 200 มม. x 85 มม., น้ำหนัก: 2.0KG |
| แสดง | รูปแบบของคลื่นค่าเพื่อให้คุณได้อย่างรวดเร็ว |