| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความแข็ง |
|---|---|
| มาตรวัดความแข็ง | HL, HRC, HRB, HRA, HV, HB, HS |
| อุปกรณ์กระแทกมาตรฐาน | อุปกรณ์กระแทกของ Type D |
| หน่วยความจำข้อมูล | สูงสุด 500 กลุ่ม (เทียบกับผลกระทบคูณ 32 ~ 1) |
| หน้าจอขนาดใหญ่ | dot matrix LCD, 128 * 64 จุด |
| หน้าจอ | หน้าจอสัมผัสขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| ป้อมปืนอัตโนมัติ | หัวกดและเลนส์ใกล้วัตถุสลับกันโดยอัตโนมัติ |
| 3) กลไกการยก | รางข้ามแสง |
| แรงทดสอบ | 10GF (0.098N), 25GF (0.245N), 50GF (0.49N), 100GF (0.98N), 200GF (1.96N), 300GF (2.94N), 500GF (4.9N |
| ได้มาตรฐาน | GB/T4340.2, ASTM E92 |
| หน้าจอดิจิตอล | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| เทคโนโลยีขั้นสูง | ป้อมปืนอัตโนมัติ, ยกชิ้นงานอัตโนมัติ, กดเยื้องอัตโนมัติ |
| รูปภาพของการเยื้อง | จะมุ่งเน้นโดยอัตโนมัติ |
| เครื่องชั่ง Brinell | HBW2.5 / 62.5 HBW2.5 / 187.5 HBW5 / 125 HBW5 / 750 HBW10 / 100、 |
| ความสูงสูงสุดของชิ้นงาน | 200 มม. (เพิ่มความสูง: 400 มม. สำหรับการทำพิเศษ) |
| หัวกดถึงผนัง | 135mm |
|---|---|
| ทดสอบความสูงสูงสุด | 160 มม. |
| รูปร่างขนาด | 250 × 550 × 650mm |
| บังคับระยะเวลา | (5-60) วิ |
| กำลังทดสอบวิธีการสมัคร | อัตโนมัติ |
| ทดสอบพารามิเตอร์ | 3000kgf, 1500kgf, 1000kgf, 750kgf, 500kgf, 250kgf, 187.5kgf, 100kgf และ 62.5kgf |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของหัวกด | 10mm, 5mm, 2.5mm |
| ช่วงการวัด | 3.18HBW ~ 658HBW |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| ทดสอบพารามิเตอร์ | 3000kgf, 1500kgf, 1000kgf, 750kgf, 500kgf, 250kgf, 187.5kgf, 100kgf และ 62.5kgf |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของหัวกด | 10mm, 5mm, 2.5mm |
| ช่วงการวัด | 3.18HBW ~ 658HBW |
| ซอฟต์แวร์ | อัปเดตซอฟต์แวร์ได้อย่างอิสระ |
| การแปลง | แปลงผลการทดสอบเป็นเครื่องชั่งอื่น ๆ เช่น HRC, HRB, HRA, HV, σb |
| วัสดุ | ความแข็ง Rockwell สำหรับวัสดุโลหะและพลาสติก |
|---|---|
| สวิตช์แรง | สวิตช์ทดสอบแรงอัตโนมัติ |
| มาตรฐาน | ISO 6508-2, ASTM E18, BS EN ISO6508-2, GB / T230.2 |
| โหลดระยะเวลาการพักอาศัย | 2 ~ 50s สามารถตั้งค่าได้ |
| ข้อมูลสถิติ | มีค่าเฉลี่ย, สูงสุด, ต่ำสุด, S, R |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ความสูงสูงสุดของชิ้นงานทดสอบ | 180mm |
|---|---|
| ระยะทางจากหัวกดไปยัง Out Wall | 160mm |
| ช่วงทดสอบความแข็ง | 5HV~5900HV |
| วิธีการทดสอบแรงที่ใช้ | โหลดและยกเลิกการโหลดแรงทดสอบโดยอัตโนมัติ |
| ขนาดโดยรวม | 560*260*670mm |