| หัวกดถึงผนัง | 200mm |
|---|---|
| ทดสอบความสูงสูงสุด | ร็อคเวล: 220 มม.、 บริเนลวิคเกอร์: 150 มม |
| ขนาดทดสอบ | 560 * 260 * 800 มม |
| มาตรวัดความแข็ง | HBW1 / 5、 HBW2.5 / 62.5、 HBW1 / 10、 HBW2.5 / 15.625、 HBW1 / 30、 HBW2.5 / 31.25、 HBW2.5 / 62.5、 HBW10 |
| กำลังทดสอบวิธีการสมัคร | อัตโนมัติ |
| สี | ขาว |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | (8 ~ 650) HBW |
| ความสูงสูงสุดของชิ้นงาน | 225mm |
| แหล่งจ่ายไฟและแรงดันไฟฟ้า | AC220 / 100V / 50-60Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ทดสอบความสูงสูงสุด | 160 มม. |
|---|---|
| หัวกดถึงผนัง | 135mm |
| รูปร่างขนาด | 250 × 550 × 650mm |
| บังคับระยะเวลา | (5-60) วิ |
| กำลังทดสอบวิธีการสมัคร | อัตโนมัติ |
| หน้าจอดิจิตอล | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| เทคโนโลยีขั้นสูง | ป้อมปืนอัตโนมัติ, ระบบควบคุมแรงดันแบบวงปิด, โหลดอัตโนมัติ, โหลดอัตโนมัติ; |
| ช่วงการวัดแรงกว้าง | จาก 62.5 ถึง 3000 กก. |
| ข้อผิดพลาดของเส้นผ่านศูนย์กลางลูกน้อยกว่า | +/- 1 ไมครอน |
| อินเทอร์เฟซ USB | ดิสก์ U, ไฟล์ excel |
| ระบบ | นวัตกรรมเทคโนโลยีวงปิด |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM E-10 ISO6506 |
| عرض | จอแอลซีดี |
| ความสูงที่วัดได้สูงสุด | 230 มม |
| ความลึกสูงสุดที่วัดได้ | 140 มม |
| วัสดุ | เหล็ก |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | (8 ~ 650) HBW |
| สี | ขาว |
| عرض | จอแอลซีดี |
| น้ำหนัก | 160 กิโลกรัม (น้ำหนักรวม) 130 กิโลกรัม (น้ำหนักสุทธิ) |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ความสูงสูงสุดของชิ้นงาน | 160 มม. |
|---|---|
| ระยะห่างระหว่างหัวกดถึงผนัง | 135mm |
| ช่วงทดสอบความแข็ง | 8HV ~ 2900HV |
| วิธีการของการทดสอบแรงที่ใช้ | โหลดและไม่โหลดกำลังทดสอบโดยอัตโนมัติ |
| เวลาที่อยู่อาศัย | 0 ~ 60 วินาที (1 วินาทีเป็นหน่วย, คีย์เสริม |
| Preload | 98.07N (10kg) |
|---|---|
| โหลด | 98.07N (10kg) ~ 1839N (187.5kg) |
| โหลด Brinell | 31.25kgf (306.5N) 62.5kgf (612.9N) 187.5kgf (1839N) |
| ขนาดของ Brinell | HBW2.5 / 31.25、 HBW2.5 / 62.5、 HBW2.5 / 187.5、 HBW5 / 62.5 |
| หัวกดเพชร | หัวกด Diamond Rockwell、 หัวกด Diamond Vickers |