| ช่วงทดสอบ | 0-100 ฮ่า |
|---|---|
| ช่วงทดสอบที่มีจำหน่าย | 10-90 ฮะ |
| จังหวะ | 2.5 มม. |
| ขนาดทิป | 0.79mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Durometer ชอร์ A |
| ทดสอบพารามิเตอร์ | 3000kgf, 1500kgf, 1000kgf, 750kgf, 500kgf, 250kgf, 187.5kgf, 100kgf และ 62.5kgf |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของหัวกด | 10mm, 5mm, 2.5mm |
| ช่วงการวัด | 3.18HBW ~ 658HBW |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| ช่วงการวัด | 0-100HC |
|---|---|
| ส่วนเบี่ยงเบนการวัด | <1% H |
| มติ | 0.1 |
| เงื่อนไขการใช้งาน | 0 ℃ถึง 40 ℃ |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| ช่วงการวัด | 0-100HD |
|---|---|
| ส่วนเบี่ยงเบนการวัด | <1% H |
| มติ | 0.1 หน่วย |
| สวิตช์อัตโนมัติ | ปิด |
| ความอดทน | ± 0.5 ที่ "100" และ -0 +1 ที่ "0" |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| บ่งชี้ถึงมูลค่าความแข็ง | โทรศัพท์ |
|---|---|
| ความสูงสูงสุดของชิ้นงาน | 175mm |
| มาตรฐาน | GB7407 JJG884 |
| กำลังทดสอบ | 60kgf (588N) 100kgf (980N) 150kgf (1471N) |
| ขนาด | 520 * 240 * 700mm |
| มาตรฐาน | ทดสอบดินสอ GB / T 26704-2011 |
|---|---|
| กำลังทดสอบ | 0.245,0.49,0.98,1.96,2.94,4.98 |
| ช่วงทดสอบความแข็ง (HK) | 40-700 |
| หัวกดและตัวแปลงเลนส์ | อัตโนมัติ |
| ขนาด | 405 * 290 * 480mm |
| กำลังทดสอบสูงสุด | 250kgf |
|---|---|
| ทดสอบความละเอียดโหลด | 0.1kgf และตั้งโปรแกรมได้ |
| ความละเอียดการตรวจจับขั้นต่ำ | 0.2um |
| วัตถุประสงค์การขยาย | 70X, 140X |
| กำลังทดสอบเวลา | 1-99 วินาที |
| ช่วงการวัด | HRA 22-88; |
|---|---|
| น้ำหนัก | 0.3KG |
| ขนาด | 60X10 |
| ระดับความแข็ง | HRA,HBW,HV,HR,HLD,HLG |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| พารามิเตอร์การทดสอบ | ความเร็ว |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | ความเร็ว: 0.1mm/s-199.9 mm/s(RMS) |
| ความแม่นยำ | ±5% ± 2หลัก |
| แสดง | LCD 3 1/2 หลัก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่สองปุ่ม (LR44 หรือ SR44) |