| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| แบบ | HAP-1 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางแผ่นดิสก์ | มม. 220 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 50Hz |
| อำนาจ | 0.40KW |
| ความเร็ว | 50-1400 R / นาที |
| แบบ | HAP-2CX |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางแผ่นดิสก์ | 230mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v |
| อำนาจ | 350 วัตต์ |
| ความเร็ว | 0-1400r / นาที |
| วัสดุ | ยาง,ทองแดง |
|---|---|
| สี | สีเหลือง |
| ตัวเชื่อมต่อ | LEMO และ 3 ขา |
| น้ำหนัก | 300 กรัม |
| ความยาว | 1.5ม |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| มาตรฐาน | DIN 53505, ISO 868, ISO 7619, ASTMD 2240, JISK7215 |
| เฉลี่ย | ด้วยฟังก์ชันคำนวณค่าเฉลี่ย |
| จุดสูงสุด | ฟังก์ชันฝากมูลค่าสูงสุด |
| เตือน | ฟังก์ชั่นปลุกแรงดันต่ำ |
| พารามิเตอร์ที่แสดง | hardness result, average value, max. ผลลัพธ์ความแข็ง ค่าเฉลี่ย สูงสุด value |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 0-100HA |
| ค่าเบี่ยงเบนการวัด | <1% H |
| สภาพการใช้งาน | 0 ℃ ถึง 40 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องวัดความแข็งแบบดิจิตอล Shore A Durometer |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความแข็ง |
|---|---|
| มาตรวัดความแข็ง | HL, HB, HRB, HRC, HRA, HV, HS |
| ทิศทางการวัด | 360° |
| หน่วยความจำข้อมูล | สูงสุด 600 กลุ่ม |
| หน้าจอขนาดใหญ่ | 128 * 64 dot matrix LCD |
| ช่วงการวัด | 0-100H |
|---|---|
| ค่าเบี่ยงเบนการวัด | <1% H |
| ปณิธาน | 0.1 |
| ปิดอัตโนมัติ | ใช่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ AAA ขนาด 4x1.5V (UM-4) |
| มาตรฐาน | DIN53505, ASTMD2240, ISO7619, JISK7215 |
|---|---|
| พารามิเตอร์ที่แสดง | hardness result, average value, max. ผลลัพธ์ความแข็ง ค่าเฉลี่ย สูงสุด value |
| สภาพการใช้งาน | 0 ℃ ถึง 40 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ AAA ขนาด 4x1.5V (UM-4) |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| วัสดุ | เหล็กหล่อ |
|---|---|
| Twin Rockwell | ความแข็งแบบผิวเผิน Rockwell & Rockwell ปกติ |
| กำลังทดสอบรวม | 147.1N (15kgf), 294.3N (30kgf), 441.3N (45kgf) |
| ตาชั่ง | HR15N, HR30N, HR45N, HR15T, HR30T, HR45T, HR15W, HR45W, HR45W, HR15X, HR30X, HR45X, HR15X, HR15Y, HR |
| กำลังโหลดโหลด | กำลังทดสอบมีให้โดยโหลดเซลล์และชุดควบคุมลูปปิด |