| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| หน้าจอดิจิตอล | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| เทคโนโลยีขั้นสูง | เทคโนโลยีวงปิดและเทคโนโลยีเซนเซอร์ดิสเพลสเมนต์ |
| การดำเนินงานที่สำคัญอย่างหนึ่ง | ไม่มีน้ำหนักตายไม่ต้องติดตั้งและฝึกอบรม |
| 30 เกล็ด | ทดสอบ Rockwell ผิวเผิน Rockwell 30 เครื่องชั่ง |
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์ประมวลผลข้อมูลที่ทรงพลัง |
| มาตรฐาน | ISO6506 ASTM E-10 |
|---|---|
| ค่าสถิติ | มีค่าสูงสุดต่ำสุดค่าเฉลี่ย R และ S |
| convertable | HRC, HRB, HRA, HV, σb |
| รายงานผลการทดสอบ | สร้างในรูปแบบ Microsoft EXCEL สามารถแก้ไขคัดลอกพิมพ์ตามที่คุณต้องการ |
| โหลดระยะเวลาการพักอาศัย | 2s~~s สามารถตั้งค่าและจัดเก็บได้ |
| ช่วงการทดสอบ | 8 ~ 650HBW |
|---|---|
| สูงสุดความสูงของ speciment | 225mm |
| การขยายของกล้องจุลทรรศน์ | 309 |
| แหล่งจ่ายไฟและแรงดันไฟฟ้า | AC220V / 50-60Hz |
| หลัก | brinell อิเล็กทรอนิกส์ |
| ระบบ | นวัตกรรมเทคโนโลยีวงปิด |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM E-10 ISO6506 |
| عرض | จอแอลซีดี |
| ความสูงที่วัดได้สูงสุด | 230 มม |
| ความลึกสูงสุดที่วัดได้ | 140 มม |
| ขนาดของ Brinell | HBW2.5 / 31.25 HBW2.5 / 62.5 HBW2.5 / 187.5 HBW5 / 62.5 |
|---|---|
| เกล็ด Rockwell | HRA HRB HRC HRD HRE HRF HRG HRK HRH |
| วิคเกอร์สเกล | HV30 HV100 |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ทดสอบพารามิเตอร์ | 3000kgf, 1500kgf, 1000kgf, 750kgf, 500kgf, 250kgf, 187.5kgf, 100kgf และ 62.5kgf |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของหัวกด | 10mm, 5mm, 2.5mm |
| ช่วงการวัด | 3.18HBW ~ 658HBW |
| ซอฟต์แวร์ | อัปเดตซอฟต์แวร์ได้อย่างอิสระ |
| การแปลง | แปลงผลการทดสอบเป็นเครื่องชั่งอื่น ๆ เช่น HRC, HRB, HRA, HV, σb |