| กำลังทดสอบเริ่มต้น | 98.07N (10 กิโลกรัม) ค่าเผื่อ± 2.0% |
|---|---|
| กำลังทดสอบรวม | 98.07N (10 กิโลกรัม) ~ 1839N (187.5 กก.) เผื่อ: ± 1.0% |
| กำลังทดสอบ Brinell | 31.25kgf (306.5N) 62.5kgf (612.9N) 187.5kgf (1839N) |
| ขนาดของ Brinell | HBW2.5 / 31.25、 HBW2.5 / 62.5、 HBW2.5 / 187.5、 HBW5 / 62.5 |
| ข้อมูลจำเพาะของหัวกดเพชร | Diamond Rockenter Indenter、 หัวกดเพชรวิคเกอร์ |
| สี | ขาว |
|---|---|
| สอดคล้องกับ | ISO6506, ASTM E-10 |
| CCD | กล้อง CCD แยก |
| ช่วงการวัด | 3.18HBW ~ 658HBW |
| ความแม่นยำในการวัดการเยื้อง | ± 0.5% |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| หลัก | อัลตราโซนิกและแบบไดนามิก |
| มาตรฐาน | JBT 9377-2010、 ASTM A1038-2005 |
| การสอบเทียบ | การสอบเทียบที่ไม่เพียงพอ |
| หน่วยความจำ | 1,000 ดาต้า |
| หน้าจอดิจิตอล | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| เทคโนโลยีขั้นสูง | เทคโนโลยีวงปิดและเทคโนโลยีเซนเซอร์ดิสเพลสเมนต์ |
| การดำเนินงานที่สำคัญอย่างหนึ่ง | ไม่มีน้ำหนักตายไม่ต้องติดตั้งและฝึกอบรม |
| 30 เกล็ด | ทดสอบ Rockwell ผิวเผิน Rockwell 30 เครื่องชั่ง |
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์ประมวลผลข้อมูลที่ทรงพลัง |
| ส่วนการตัดสูงสุด | Φ126mm |
|---|---|
| หินเจียร | 350 * 2.5 * 32mm |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 380V, 50Hz |
| มอเตอร์ไฟฟ้า | 4KW |
| น้ำหนัก | 145KG |
| ทดสอบความสูงสูงสุด | 160 มม. |
|---|---|
| หัวกดถึงผนัง | 135mm |
| รูปร่างขนาด | 250 × 550 × 650mm |
| บังคับระยะเวลา | (5-60) วิ |
| กำลังทดสอบวิธีการสมัคร | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ในกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 500 |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | HUATEC |
| วัสดุ | เหล็กหล่อ |
|---|---|
| Twin Rockwell | ความแข็งแบบผิวเผิน Rockwell & Rockwell ปกติ |
| กำลังทดสอบรวม | 147.1N (15kgf), 294.3N (30kgf), 441.3N (45kgf) |
| ตาชั่ง | HR15N, HR30N, HR45N, HR15T, HR30T, HR45T, HR15W, HR45W, HR45W, HR15X, HR30X, HR45X, HR15X, HR15Y, HR |
| มาตรฐานตาม | ISO 6508-2, ASTM E18 |
| สี | ขาว |
|---|---|
| สอดคล้องกับ | GB / T 4340.2, GB / T 231.2, ISO6506-2, ISO6507-2, ASTM E92 และ ASTM E10 |
| ช่วงการวัด | 8-650HBW, 10-3000HV |
| แม็กซ์ ความสูงของชิ้นทดสอบ | 130MM |
| มิติ | 438 x 382 x 708 มม |
| หน้าจอดิจิตอล | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| เทคโนโลยีขั้นสูง | ป้อมปืนอัตโนมัติ, ยกชิ้นงานอัตโนมัติ, กดเยื้องอัตโนมัติ |
| รูปภาพของการเยื้อง | จะมุ่งเน้นโดยอัตโนมัติ |
| เครื่องชั่ง Brinell | HBW2.5 / 62.5 HBW2.5 / 187.5 HBW5 / 125 HBW5 / 750 HBW10 / 100、 |
| ความสูงสูงสุดของชิ้นงาน | 200 มม. (เพิ่มความสูง: 400 มม. สำหรับการทำพิเศษ) |