| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| วัสดุ | เหล็ก |
|---|---|
| การควบคุมการขนส่ง | อัตโนมัติ (การโหลด / การถือครองการโหลด / การยกเลิกการโหลด) |
| ช่วงการทดสอบ | 1HV ~ 2967HV |
| มิติ | 535X225X580mm |
| น้ำหนัก | GW: 60KGs, NW: 50kgs |
| มาตรฐาน | GB / T 17669.3-1999 คุณสมบัติสถาปัตยกรรมและคุณสมบัติเชิงกลของมาตรฐาน ISO 3051 |
|---|---|
| ความแม่นยำสูง | การวัดความลึก 0.2 ไมครอน |
| โหลดความแม่นยำ | 0.2% |
| การแก้ไขความแข็ง | 0.01 N / mm2 |
| ช่วงการวัด | 1-6000 |
| มาตรฐาน | GB / T 17669.3-1999 คุณสมบัติสถาปัตยกรรมและคุณสมบัติเชิงกลของมาตรฐาน ISO 3051 |
|---|---|
| ความแม่นยำสูง | 0.2 ไมครอน |
| โหลดความแม่นยำ | 0.2% |
| การแก้ไขความแข็ง | 0.01 N / mm2 |
| ช่วงการวัด | 1-6000 |
| แสดง | หน้าปัดแสดงผล |
|---|---|
| ความสูงสูงสุดของชิ้นงาน | 400mm |
| ระยะทางหัวกดถึงผนังด้านนอก | 160mm |
| ตาชั่ง | HRA, HRB, HRC, HRD, HRE, HRF, HRG สมเด็จ, HRK |
| กำลังทดสอบ | 60kgf (588N) 100kgf (980N) 150kgf (1471N) |
| วัสดุ | เหล็กหล่อ |
|---|---|
| Twin Rockwell | ความแข็งแบบผิวเผิน Rockwell & Rockwell ปกติ |
| กำลังทดสอบรวม | 147.1N (15kgf), 294.3N (30kgf), 441.3N (45kgf) |
| ตาชั่ง | HR15N, HR30N, HR45N, HR15T, HR30T, HR45T, HR15W, HR45W, HR45W, HR15X, HR30X, HR45X, HR15X, HR15Y, HR |
| มาตรฐานตาม | ISO 6508-2, ASTM E18 |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |