| วัสดุสปริงทดสอบแรงดัน | เหล็กสปริง |
|---|---|
| วัสดุหัวทดสอบ | ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของหัวทดสอบ | 0.5 มม. (Opel, อุปกรณ์เสริม) 1.0 มม. (อุปกรณ์เสริม) (ตามมาตรฐาน IS01518 และ DEF) |
| ช่วงแรงดันสปริง | 0~3N (เครื่องหมายสีน้ำเงิน),0~10N (เครื่องหมายสีแดง),0~20N (เครื่องหมายสีเหลือง),0~40N (เครื่องหมายส |
| ชื่อ | เครื่องทดสอบความแข็งแบบพกพา |
| ชื่อ | เครื่องทดสอบความแข็ง |
|---|---|
| ช่วงการวัด | (170-960)HLD,(17-68.5)HRC,(19-651)HB,(80-976)HV,(30-100)HS,(59-85)HRA,(13-100)HRB |
| แสดง | ส่วน LCD |
| หน่วยความจำข้อมูล | max. สูงสุด 100 groups 100 กลุ่ม |
| ระดับความแข็ง | HL, HB, HRB, HRC, HRA, HV, HS |
| วัสดุ | ความแข็ง Rockwell สำหรับวัสดุโลหะและพลาสติก |
|---|---|
| สวิตช์แรง | สวิตช์ทดสอบแรงอัตโนมัติ |
| มาตรฐาน | ISO 6508-2, ASTM E18, BS EN ISO6508-2, GB / T230.2 |
| โหลดระยะเวลาการพักอาศัย | 2 ~ 50s สามารถตั้งค่าได้ |
| ข้อมูลสถิติ | มีค่าเฉลี่ย, สูงสุด, ต่ำสุด, S, R |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติกแข็ง |
| หน่วยความจำ | ข้อมูล 600 กลุ่ม |
| อุปกรณ์กระแทก | 7 ประเภทเป็นตัวเลือก |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-ion ที่ชาร์จซ้ำได้ |
| แรงดันสูงสุด | 15,000 โค (1,500 กิโลกรัม) |
|---|---|
| عرض | แสดงค่าความแข็งโดยอัตโนมัติ |
| โหลดความแม่นยำ | / - 0.5% |
| มิติ | 550 * 210 * 750 มม. (มม.) |
| น้ำหนัก | 80kgs |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ความสูงสูงสุดของชิ้นงาน | 400mm |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB7407 JJG884 |
| กำลังทดสอบ | 60kgf (588N) 100kgf (980N) 150kgf (1471N) |
| กำลังทดสอบเบื้องต้น | 10kgf (98.07N) |
| ขนาด | 520 * 240 * 700mm |
| Preload | 98.1N (10kgf) |
|---|---|
| กำลังทดสอบรวม | 588.4N (60kgf), 980.7N (100kgf), 1471N (150kgf) |
| ตาชั่ง | HRA, HRB, HRC, HRD, HRE, HRF, HRG, HRH, HRK, HRL, HRM, HRP, HRR, HRS, HRV |
| มติ | 0.1HR |
| อำนาจ | AC, 220V / 110V, 50 ~ 60Hz, 4A |
| ช่วงการวัด | HRA 22-88; |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2KG |
| ขนาด | 60X10 |
| ระดับความแข็ง | HRA,HBW,HV,HR,HLD,HLG |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| พารามิเตอร์ | ฝั่ง D |
|---|---|
| วัสดุ | ยาง |
| ปริมาณ | 3 ชิ้นต่อกล่อง |
| เงื่อนไขการใช้งาน | 0 ℃ถึง 40 ℃ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจการส่งออกมาตรฐาน |