| ทดสอบความสูงสูงสุด | 160 มม. |
|---|---|
| หัวกดถึงผนัง | 135mm |
| รูปร่างขนาด | 250 × 550 × 650mm |
| บังคับระยะเวลา | (5-60) วิ |
| กำลังทดสอบวิธีการสมัคร | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ในกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 500 |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | HUATEC |
| วัสดุ | เหล็กหล่อ |
|---|---|
| Twin Rockwell | ความแข็งแบบผิวเผิน Rockwell & Rockwell ปกติ |
| กำลังทดสอบรวม | 147.1N (15kgf), 294.3N (30kgf), 441.3N (45kgf) |
| ตาชั่ง | HR15N, HR30N, HR45N, HR15T, HR30T, HR45T, HR15W, HR45W, HR45W, HR15X, HR30X, HR45X, HR15X, HR15Y, HR |
| มาตรฐานตาม | ISO 6508-2, ASTM E18 |
| สี | ขาว |
|---|---|
| สอดคล้องกับ | GB / T 4340.2, GB / T 231.2, ISO6506-2, ISO6507-2, ASTM E92 และ ASTM E10 |
| ช่วงการวัด | 8-650HBW, 10-3000HV |
| แม็กซ์ ความสูงของชิ้นทดสอบ | 130MM |
| มิติ | 438 x 382 x 708 มม |
| บ่งชี้ถึงมูลค่าความแข็ง | โทรศัพท์ |
|---|---|
| ความสูงสูงสุดของชิ้นงาน | 175mm |
| มาตรฐาน | GB7407 JJG884 |
| กำลังทดสอบ | 60kgf (588N) 100kgf (980N) 150kgf (1471N) |
| ขนาด | 520 * 240 * 700mm |
| หน้าจอดิจิตอล | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| เทคโนโลยีขั้นสูง | ป้อมปืนอัตโนมัติ, ยกชิ้นงานอัตโนมัติ, กดเยื้องอัตโนมัติ |
| รูปภาพของการเยื้อง | จะมุ่งเน้นโดยอัตโนมัติ |
| เครื่องชั่ง Brinell | HBW2.5 / 62.5 HBW2.5 / 187.5 HBW5 / 125 HBW5 / 750 HBW10 / 100、 |
| ความสูงสูงสุดของชิ้นงาน | 200 มม. (เพิ่มความสูง: 400 มม. สำหรับการทำพิเศษ) |
| สี | ขาว |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | (8 ~ 650) HBW |
| ความสูงสูงสุดของชิ้นงาน | 225mm |
| แหล่งจ่ายไฟและแรงดันไฟฟ้า | AC220 / 100V / 50-60Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| พารามิเตอร์การทดสอบ | ความเร็ว |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | ความเร็ว: 0.1mm/s-199.9 mm/s(RMS) |
| ความแม่นยำ | ±5% ± 2หลัก |
| แสดง | LCD 3 1/2 หลัก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่สองปุ่ม (LR44 หรือ SR44) |
| มาตรฐาน | GB / T 17669.3-1999 คุณสมบัติสถาปัตยกรรมและคุณสมบัติเชิงกลของมาตรฐาน ISO 3051 |
|---|---|
| ความแม่นยำสูง | 0.2 ไมครอน |
| โหลดความแม่นยำ | 0.2% |
| การแก้ไขความแข็ง | 0.01 N / mm2 |
| ช่วงการวัด | 1-6000 |
| มาตรฐาน | ทดสอบดินสอ GB / T 26704-2011 |
|---|---|
| กำลังทดสอบ | 0.245,0.49,0.98,1.96,2.94,4.98 |
| ช่วงทดสอบความแข็ง (HK) | 40-700 |
| หัวกดและตัวแปลงเลนส์ | อัตโนมัติ |
| ขนาด | 405 * 290 * 480mm |