| ทิศทางการวัด | 360° |
|---|---|
| ระดับความแข็ง | HL、HB、HRB、เหล็กแผ่นรีดร้อน、HRA、HV、HS |
| แสดง | จอแอลซีดีส่วน |
| หน่วยความจำข้อมูล | มากที่สุด 100 กลุ่ม ((เทียบกับเวลากระแทก 32 ̊1) |
| แรงดันใช้งาน | 3V(แบตเตอรี่อัลคาไลน์ขนาด AA จำนวน 2 ก้อน) |
| วัสดุ | ความแข็ง Rockwell สำหรับวัสดุโลหะและพลาสติก |
|---|---|
| สวิตช์แรง | สวิตช์ทดสอบแรงอัตโนมัติ |
| มาตรฐาน | ISO 6508-2, ASTM E18, BS EN ISO6508-2, GB / T230.2 |
| โหลดระยะเวลาการพักอาศัย | 2 ~ 50s สามารถตั้งค่าได้ |
| ข้อมูลสถิติ | มีค่าเฉลี่ย, สูงสุด, ต่ำสุด, S, R |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 15.9-650HBW (ASTM E10) |
| แรงทดสอบบริเนล | 5 กก. 、6.25 กก. 、10 กก. 、 15.625 กก. 、25 กก. 、30 กก. 、31.25 กก. 62.5 กก.、187.5 กก. |
| เครื่องชั่งความแข็งบริเนล | HBW2.5/6.25、HBW2.5/15.625、HBW2.5/31.25、HBW2.5/62.5、HBW2.5/187.5、HBW1/5、HBW1/10、HBW1/30 |
| อัตราส่วนความละเอียดความแข็ง | 0.1HBW |
| หน้าจอดิจิตอล | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| เทคโนโลยีขั้นสูง | เทคโนโลยีวงปิดและเทคโนโลยีเซนเซอร์ดิสเพลสเมนต์ |
| การดำเนินการที่สำคัญอย่างหนึ่ง | ไม่มีน้ำหนัก ไม่จำเป็นต้องติดตั้งและฝึกอบรม |
| 30 ตาชั่ง | ทดสอบ Rockwell, Rockwell ผิวเผิน 30 มาตราส่วน |
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์ประมวลผลข้อมูลที่ทรงพลัง |
| วัสดุ | โลหะ |
|---|---|
| สี | เงิน |
| เหล็กและเหล็กหล่อ | 17.9~68.5HRC |
| พลังงานกระแทก | 11mJ |
| ชื่อ | อุปกรณ์กระทบ DL |
| ความสูงสูงสุดของชิ้นงาน | 400mm |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB7407 JJG884 |
| กำลังทดสอบ | 60kgf (588N) 100kgf (980N) 150kgf (1471N) |
| กำลังทดสอบเบื้องต้น | 10kgf (98.07N) |
| ขนาด | 520 * 240 * 700mm |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB/T 231.2, ISO 6506-2 และ ASTM E10 |
| ความจุกระแทก | 4.9J |
| ช่วงการทดสอบ | 100-400HB |
| ขนาด | Φ55 x 370mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| หน้าจอดิจิตอล | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| เทคโนโลยีขั้นสูง | เทคโนโลยีวงปิดและเทคโนโลยีเซนเซอร์ดิสเพลสเมนต์ |
| การดำเนินงานที่สำคัญอย่างหนึ่ง | ไม่มีน้ำหนักตายไม่ต้องติดตั้งและฝึกอบรม |
| 30 เกล็ด | ทดสอบ Rockwell ผิวเผิน Rockwell 30 เครื่องชั่ง |
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์ประมวลผลข้อมูลที่ทรงพลัง |