| การวิเคราะห์สเปกตรัมแอมพลิจูด | 100 และ 400 เส้น ฮันนิงหน้าต่าง |
|---|---|
| ช่วงความถี่ของการวิเคราะห์สเปกตรัม | 100, 200, 500, 1k, 2k, 5k, 10kHz (1 ช่องเท่านั้น) |
| การจัดเก็บข้อมูล | รูปคลื่นเวลา 62 1024 จุดและชุดข้อมูล 240 ชุด |
| แผ่นจดบันทึก | 10 รหัสเงื่อนไขสำหรับการตรวจสอบด้วยสายตา |
| เอาท์พุต | RS232C สำหรับการสื่อสารกับ PC |
| การวิเคราะห์สเปกตรัมกว้าง | 100 และ 400 บรรทัดหน้าต่างแบบ hanning |
|---|---|
| ช่วงความถี่ของการวิเคราะห์สเปกตรัม | 100, 200, 500, 1k, 2k, 5k, 10kHz (1 ช่องเท่านั้น) |
| การจัดเก็บข้อมูล | รูปแบบของคลื่นเวลา 62 1024 จุด 62 จุดและชุดข้อมูล 240 ชุด |
| Notepad | รหัส 10 เงื่อนไขสำหรับการตรวจสอบด้วยภาพ |
| เอาท์พุต | RS232C สำหรับการสื่อสารกับพีซี |
| พิสัย | 40 ~ 141KU / 27-5274cp / 32-1099g |
|---|---|
| มติ | 0.1KU / 5cp / 1g |
| ความถูกต้อง | ± 1% ของเต็มสเกล |
| การทำซ้ำ | ± 0.5% ของเต็มสเกล |
| ความเร็วในการหมุน | 200rpm ± 1rpm |
| พิสัย | 40 ~ 141KU / 27-5274cp / 32-1099g |
|---|---|
| มติ | 0.1KU / 5cp / 1g |
| ความถูกต้อง | ± 1% ของเต็มสเกล |
| การทำซ้ำ | ± 0.5% ของเต็มสเกล |
| ความเร็วในการหมุน | 200rpm ± 1rpm |
| ความเร็วกระดาษ | 660 มม. / นาที |
|---|---|
| กระบวนการฟลัชชิง | การพัฒนาการแก้ไข / เสถียรภาพ 1, การอบแห้ง 2 ที่มีเสถียรภาพ |
| การพัฒนาช่วงเวลาที่ปรับได้ | กระบวนการมาตรฐาน 30-60 วินาที 45 วินาที |
| ยาปรับสภาพของเหลวที่สามารถปรับอุณหภูมิได้ | 20-40 ℃ (± 0.1 ℃) |
| ช่วงอุณหภูมิการอบแห้งที่ปรับได้ | 40-75 ℃ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ~ +40 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 50 องศาเซลเซียส |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | <80% ไม่มีการควบแน่น |
| อุณหภูมิในการทำงานเพิ่มขึ้น | <18 ค |
| กำลังยกกำลังขั้นต่ำ AC | >4.5กก. (44N) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ~ +40 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 50 องศาเซลเซียส |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | <80% ไม่มีการควบแน่น |
| อุณหภูมิในการทำงานเพิ่มขึ้น | <18 ค |
| กำลังยกกำลังขั้นต่ำ AC | >4.5กก. (44N) |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10 ~ +40 C |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ~ 50 C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | <80% ไม่กลั่นตัว |
| อุณหภูมิในการทำงานเพิ่มขึ้น | <18 C |
| กำลังไฟ AC ขั้นต่ำ | > 4.5kg (44N) |
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การใช้ | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| ใบสมัคร | ผลิตภัณฑ์หลอมหรืออุตสาหกรรมการเชื่อม |
| การประกัน | 12 เดือน, 1 ปี |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| แอปพลิเคชัน | ผลิตภัณฑ์ปลอมแปลงหรืออุตสาหกรรมการเชื่อม |
| การรับประกัน | 12 เดือน 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ AC 220V และ DC |