| ความกว้างของพัลส์ | 30 ns - 1,000 ns |
|---|---|
| ตกเวลา | น้อยกว่า 10 ns |
| ความต้านทานเอาต์พุต | น้อยกว่า 10 Ω |
| รูปร่างชีพจร | คลื่นสี่เหลี่ยมลบ |
| เครื่องปรับ | บวก, ลบ, คลื่นเต็มและไม่ถูกแก้ไข |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ขอบชีพจร | <10ns |
| ความกว้างของพัลส์ | 30 ~ 1000ns ปรับอย่างต่อเนื่อง |
| จอแสดงผลสัญญาณ | คลื่นวิทยุคลื่นเต็มคลื่นบวกครึ่งคลื่นลบ |
| โหมดการถ่ายภาพ | ตามการตั้งค่าเครื่องมือและโหมดการสแกนแสดงกวาด B, D กวาด, P กวาด, การถ่ายภาพ TOFD |
| จอภาพ | TFT LCD พร้อมหน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| โหมดสแกน | รองรับ A-scan, B scan, C scan, D scan, การถ่ายภาพ TOFD, การถ่ายภาพคลื่นนำทางและการสแกน P |
| หน่วยความจำ | การจัดเก็บข้อมูลความจุขนาดใหญ่และความสามารถในการถ่ายโอนไฟล์เครือข่าย |
| ช่วงความเร็ว | 300 ~ 20000m / s |
| น้ำหนัก | 2.41 กิโลกรัม (รวมแบตเตอรี่) |
| transducer | ตัวแปลงสัญญาณการเร่งความเร็วแบบเพียโซอิเล็กทริก |
|---|---|
| พารามิเตอร์ | RMS ของค่าความเร็วค่าสูงสุดสูงสุดของการกระจัดค่าสูงสุดของการเร่งความเร็วหรือแผนภูมิสเปกตรัมแบบเรียลไ |
| การทดสอบความเร็ว | ความเร็วในการหมุน |
| มาตรฐาน | กิกะไบต์ 13823.3 |
| แสดง | TFT 320 × 200 พิกเซลพร้อม RGB |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ช่วงความถี่ | 10 ~ 10K Hz |
|---|---|
| เสียงรบกวนรอบข้างได้รับอนุญาต | 100 เดซิเบล |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ AAA ขนาด 4 x 1.5V (UM-4) |
| อินพุตความต้านทาน | > 20 ม |
| มิติ | 156 x 67 x 28 มม |
| แม่เหล็ก | ถาวร |
|---|---|
| ยกกำลัง | มากกว่า 12kgs |
| ระยะอิเล็กโทรดแม่เหล็ก | ปรับได้อย่างต่อเนื่อง 50-200mm |
| ขนาดเค้าร่าง | 175mmX160mmX45mm |
| น้ำหนัก | 1.5 กก. |
| ช่องที่ 2 | สุ่มตัวอย่างและแสดงผล 2 ช่องพร้อมกัน |
|---|---|
| عرض | สเปกตรัม FFT ในพื้นที่ 400 สายและการแสดงรูปคลื่น การวิเคราะห์ฟังก์ชั่นการถ่ายโอน |
| การเก็บรักษา | การจัดเก็บข้อมูล: 240 รูปแบบของคลื่นเวลา 1024 จุด |
| การเร่งความเร็ว | demodulation ซองเร่งสำหรับการวิเคราะห์แบริ่งกลิ้งและกล่องเกียร์ |
| คลื่นความถี่ | ฟังก์ชั่นการเปรียบเทียบสเปกตรัมบนเว็บไซต์ |
| ช่องทางคู่ | ระนาบ 1 หรือ 2 ระนาบสมดุลการวิเคราะห์การสั่นสะเทือนสองช่องทาง |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6.5 ชั่วโมงต่อเวลาในการทำงาน |
| การเก็บรักษา | ชุดค่าการสั่น 400 ชุดและรูปคลื่น 400 ตัวอย่าง 1600 |
| การเร่งความเร็ว | demodulation ซองเร่งสำหรับการวิเคราะห์แบริ่งกลิ้งและกล่องเกียร์ |
| คลื่นความถี่ | 1600 FFT สเปกตรัม |
| การตรวจสอบเชิงลึก | ขนาด 180 มม. |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางเหล็กเส้น (มม.) | Φ6-Φ50 |
| ครอบคลุมช่วงความหนาช่วงแรก | 6-90mm |
| ครอบคลุมช่วงความหนาช่วงที่สอง | 7-180mm |
| อัลคาไลน์แหล่งพลังงานเซลล์ X6 | > 30 ชั่วโมง |