| องค์ประกอบโลหะผสม | Al, Ba, Sb, Sn, In, Cd, Pd, Ag, Mo, Nb, Zr, Bi, Pb, Hg, Br, Se, Au, W, Pt, Zn, Cu, Ta, Hf, Ni, Co, เ |
|---|---|
| เครื่องตรวจจับ | เครื่องตรวจเอ็กซ์เรย์ SI-PIN |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสตัวต้านทานอุตสาหกรรมที่มีขนาดหน้าจอ 4.3 " |
| การประมวลผลข้อมูล | การ์ดจัดเก็บข้อมูลความจุสูง 8 G เก็บข้อมูลได้มากกว่า 40000 ข้อมูลการทดสอบและสเปกโตรแกรม |
| ไฟล์ | ข้อมูลสามารถส่งออกผ่าน EXCEL หรือ PDF |
| องค์ประกอบโลหะผสม | 1. ธาตุจากกำมะถัน (S) ถึงยูเรเนียม (U) ที่มีเลขอะตอมตั้งแต่ 16 ถึง 92 2 การวิเคราะห์ธาตุหลักในโลหะผส |
|---|---|
| แหล่งกระตุ้น | หลอดเอ็กซเรย์ไมโครในตัวขนาด 45KV/200uA และแหล่งจ่ายไฟฟ้าแรงสูงพร้อมหน้าต่างปลายเป้าหมายสีเงิน/ทังสเต |
| เครื่องตรวจจับ | เครื่องตรวจเอกซเรย์ SI-PIN |
| แสดง | 1. หน้าจอสัมผัสกึ่งโปร่งใสและกึ่งสะท้อนแสงเกรดอุตสาหกรรมที่กำหนดเอง≥ 5 นิ้ว 2. ความละเอียด 1080 * 72 |
| ไฟล์ | การส่งอีเมล, การส่งข้อมูลแบบซิงโครนัส Bluetooth, การส่งข้อมูลแบบซิงโครนัสซอฟต์แวร์ |
| องค์ประกอบโลหะผสม | Al, Ba, Sb, Sn, In, Cd, Pd, Ag, Mo, Nb, Zr, Bi, Pb, Hg, Br, Se, Au, W, Pt, Zn, Cu, Ta, Hf, Ni, Co, เ |
|---|---|
| เครื่องตรวจจับ | เครื่องตรวจเอ็กซ์เรย์ SI-PIN |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสตัวต้านทานอุตสาหกรรมที่มีขนาดหน้าจอ 4.3 " |
| การประมวลผลข้อมูล | การ์ดจัดเก็บข้อมูลความจุสูง 8 G เก็บข้อมูลได้มากกว่า 40000 ข้อมูลการทดสอบและสเปกโตรแกรม |
| ไฟล์ | ข้อมูลสามารถส่งออกผ่าน EXCEL หรือ PDF |
| องค์ประกอบโลหะผสม | Si,S,K,Ca,Sc,Ti,V,Cr,Mn,Fe,Co,Ni,Cu,Zn,Ga,Ge,As,Se,Rb,Sr,Y,Zr,Nb,Mo,Ag, Cd,Sn,Sb,I,Ba,Eu,Yb,Lu,Hf,Hg |
|---|---|
| แหล่งกระตุ้น | 45KV/200uA Silver Target End Window รวมหลอดไมโครเอ็กซ์เรย์และแหล่งจ่ายไฟแรงสูง |
| เครื่องตรวจจับ | เครื่องตรวจจับ SI PIN |
| แสดง | 1. หน้าจอสัมผัสกึ่งโปร่งใสและกึ่งสะท้อนแสงเกรดอุตสาหกรรมที่กำหนดเอง≥ 5 นิ้ว 2. ความละเอียด 1080 * 72 |
| ไฟล์ | การส่งอีเมล, การส่งข้อมูลแบบซิงโครนัส Bluetooth, การส่งข้อมูลแบบซิงโครนัสซอฟต์แวร์ |
| องค์ประกอบโลหะผสม | Mg, Al, Si, P, S, Ti, V, Cr, Mn, Fe, Co, Ni, Cu, Zn, Se, Zr, Nb, Mo, Rh, Pd, Ag, Cd, Sn, Sb, Hf, ตา |
|---|---|
| แหล่งกระตุ้น | สามารถปรับการไหลของท่อแรงดันท่อสูงสุด 50KV/200μA ได้อย่างอิสระ, เป้าหมาย Ag (มาตรฐาน), Au, W, Rh เป้ |
| เครื่องตรวจจับ | ตัวตรวจจับ SDD |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสตัวต้านทานอุตสาหกรรมขนาดหน้าจอ 4.3" |
| การประมวลผลข้อมูล | หน่วยความจำ 32GB, USB, Bluetooth, WIFI หรือชอบเล่นอินเทอร์เน็ต เครื่องมือสามารถกำหนดค่าและซ่อมแซมได้ |
| องค์ประกอบโลหะผสม | Ti, V, Cr, Mn, Fe, Co, Ni, Cu, Zn, Se, Zr, Nb, Mo, Rh, Pd, Ag, Cd, Sn, Sb, Hf, Ta, Re, Pb และ Bi |
|---|---|
| แหล่งกระตุ้น | สามารถปรับการไหลของท่อแรงดันสูงสุด 50KV / 200μAได้อย่างอิสระเป้าหมาย Ag (มาตรฐาน), Au, W, Rh เป้าหมา |
| เครื่องตรวจจับ | เพิ่มเครื่องตรวจจับ Si-PIN |
| عرض | หน้าจอสัมผัสตัวต้านทานอุตสาหกรรมที่มีขนาดหน้าจอ 4.3 " |
| การประมวลผลข้อมูล | หน่วยความจำ 32GB, USB, Bluetooth, WIFI หรือชอบอินเทอร์เน็ต เครื่องมือสามารถกำหนดค่าและซ่อมแซมจากระย |