| เทคโนโลยีการวัด | กระแสน้ำวน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 60Khz |
| หน้าจอแสดงผล | คริสตัลเหลวจอใหญ่ ดีไซน์แบ็คไลท์ |
| L*B*H | 220*95*55 มม. |
| หน่วยความจำ | ข้อมูลกลุ่ม 4000 |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ขึ้นอยู่กับการกำหนดค่ารุ่น) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 10 Hz-10 MHz ขนาดขั้น: 1/5/10 |
| ได้รับช่วง | อัตราขยายของฮาร์ดแวร์: 0-40 dB, ขั้นตอนขั้นต่ำ 0.1 dB, อัตราขยายของซอฟต์แวร์: 0-99 dB, ขั้นตอนขั้นต่ |
| หน้าจอขนาดใหญ่ | จอ LCD สีขนาด 10.4 นิ้ว |
| หมายเลขความถี่ | ดูอัล |
| เทคโนโลยีการวัด | กระแสน้ำวน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 60KHz,120KHz |
| หน้าจอแสดงผล | 240X320 พิกเซล TFT-LCD |
| ช่วงการวัด | 0.5%IACS-110%IACS(0.29MS/m-64MS/m) |
| อัตราที่โดดเด่น | การนำไฟฟ้า:0.01% IACS(MS/m) |
| เทคโนโลยีการวัด | กระแสน้ำวน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 60KHz,240KHz |
| หน้าจอแสดงผล | 240X320 พิกเซล TFT-LCD |
| L*B*H | 180*80*30 มม. |
| น้ำหนัก | 260g |
| เทคโนโลยีการวัด | กระแสน้ำวน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 60KHz,120KHz |
| หน้าจอแสดงผล | 240X320 พิกเซล TFT-LCD |
| ช่วงการวัด | 0.5%IACS-110%IACS(0.29MS/m-64MS/m) |
| อัตราที่โดดเด่น | การนำไฟฟ้า:0.01% IACS(MS/m) |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz, 120KHz |
| หน้าจอแสดงผล | TFT-LCD 240X320 พิกเซล |
| L * * * * * * * * B H | 180 * 90 * 40 มม |
| ช่วงการวัด | 6.9% IACS - 110% IACS (4.0MS / ม. - 64MS / ม.) |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบ NDT |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับกระแสไฟฟ้าดิจิตอลอัจฉริยะหลายความถี่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V / 110V 50 / 60Hz |
| ใบสมัคร | รถยนต์การบินทดสอบชิ้นส่วนการจับคู่สายการทดสอบอัตโนมัติการวิจัยในห้องปฏิบัติการ ฯลฯ |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz, 120KHz |
| หน้าจอแสดงผล | TFT-LCD 240X320 พิกเซล |
| L * * * * * * * * B H | 180 * 90 * 40 มม |
| น้ำหนัก | 300 กรัม |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบ NDT |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับกระแสไฟฟ้าดิจิตอลอัจฉริยะหลายความถี่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V / 110V 50 / 60Hz |
| ใบสมัคร | พลังงานนิวเคลียร์, ปิโตรเลียม, เคมี, โลหะ, การสอนในมหาวิทยาลัย, การผลิตชิ้นส่วนรถยนต์, บริษัท ระบบอั |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110V ~ 220V, แบตเตอรี่ลิเธียมในตัวแบบชาร์จไฟได้ 8000MAH |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° ~ 60 ° C |
| ระบบมาตรฐาน | พิกัดคาร์ทีเซียนพิกัดเชิงขั้ว |
| ขนาดของเครื่องมือ | 250 มม. x 200 มม. x 85 มม., น้ำหนัก: 2.0KG |
| แสดง | รูปแบบของคลื่นค่าเพื่อให้คุณได้อย่างรวดเร็ว |