| การทำแผนที่แผ่นท่อ | การทำแผนที่แผ่นท่อวาดตามเค้าโครงท่อจริงและผลการทดสอบจะถูกทำเครื่องหมายด้วยสีที่ต่างกัน |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว (14.8V, 5.7AH) เวลาทำงานนาน 10 ชั่วโมงหลังจากชาร์จครั้งเดียว |
| รายงาน | การสร้างรายงานอัตโนมัติในรูปแบบต่างๆ |
| เอาต์พุตแจ้งเตือน | เอาต์พุตแจ้งเตือนฮาร์ดแวร์หนึ่งตัวพร้อม Triode OC Gate |
| ระดับแรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 1-8 ระดับ |
| รายงาน | การสร้างรายงานอัตโนมัติในรูปแบบต่างๆ |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว (14.8V, 5.7AH) เวลาทำงานนาน 10 ชั่วโมงหลังจากชาร์จครั้งเดียว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง 55 ℃ |
| พิกัดพื้นหลัง | พิกัดสี่เหลี่ยม พิกัดเชิงขั้ว |
| ช่อง | 2 ช่อง |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ความต้านทาน: 0.01µΩ • m ~ 2.5µΩ • m การนำไฟฟ้า: 0.4MS / m ~ 100MS / m 0.69% IACS ~ 172% IACS ความต้า |
| แสดง | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| ขนาด | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) มม |
| น้ำหนัก | โฮสต์: 2.2kg ฟิกซ์เจอร์วัดแบบพกพา: 1 กก |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ความต้านทาน: 0.01µΩ • m ~ 2.5µΩ • m การนำไฟฟ้า: 0.4MS / m ~ 100MS / m 0.69% IACS ~ 172% IACS ความต้า |
| แสดง | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| ขนาด | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) มม |
| น้ำหนัก | โฮสต์: 2.2kg ฟิกซ์เจอร์วัดแบบพกพา: 1 กก |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ความต้านทาน: 0.01µΩ • m ~ 2.5µΩ • m การนำไฟฟ้า: 0.4MS / m ~ 100MS / m 0.69% IACS ~ 172% IACS ความต้า |
| แสดง | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| ขนาด | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) มม |
| น้ำหนัก | โฮสต์: 2.2kg ฟิกซ์เจอร์วัดแบบพกพา: 1 กก |
| เฟส | 0-359 ใน 0.1 ขั้นตอน |
|---|---|
| ระดับแรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 1-8 ระดับ |
| พิกัดพื้นหลัง | พิกัดสี่เหลี่ยม พิกัดเชิงขั้ว |
| รายงาน | การสร้างรายงานอัตโนมัติในรูปแบบต่างๆ |
| มาตรฐาน | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004 เป็นต้น |
| Standards | JB/T 10658 and EN1711 |
|---|---|
| Battery | lithium polymer batteries, 5.5hours continuous working time |
| Frequency Range | from 64Hz to 5MHz, adjustable |
| Gain Range | 0~90 dB, adjustable in step of 0.5 dB |
| Phase Rotation | 0~360 , adjustable in step of 1 |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ปรับขนาดได้ตามต้องการ) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5 Hz ~ 12 MHz, ปรับได้อย่างต่อเนื่อง, เลือกความถี่ 2-4 อิสระ, หน่วยผสมหลาย |
| ช่วงตรวจจับที่ปรับได้ | การวัดสูงสุด: 10 ~ 10,000 ขั้นตอนที่ 1 |
| ได้รับช่วง | 0.0dB ~ 99.0dB ปรับอย่างต่อเนื่องขั้นตอน: 0.1dB |
| อัตราพลาด | ≤ 0%, อัตราบวกเป็นเท็จ (ตัดสินโดยผิดพลาดว่าเป็นผลิตภัณฑ์ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด) qualified 1% |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| เบี่ยงเบน | ±(1~3)%H±1μm, |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | บลูทูธ 2.0 ไร้สาย |
| แสดง | หน้าจอสี 2.4 นิ้ว |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| เบี่ยงเบน | ±(1~3)%H±1μm, |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | บลูทูธ 2.0 ไร้สาย |
| แสดง | หน้าจอสี 2.4 นิ้ว |