| น้ำหนักเครื่อง | 2.0กก |
|---|---|
| ประเภทโพรบ | ดิฟเฟอเรนเชียล, แอ็บโซลูท, DP, Encircling Coil, ดินสอ, แบน, เซกเตอร์, อาร์เรย์ ฯลฯ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง 55 ℃ |
| สมดุล | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์แบบดิจิตอล/อะนาล็อกที่รวดเร็ว |
| เฟส | 0-359 ใน 0.1 ขั้นตอน |
| พิกัดพื้นหลัง | พิกัดสี่เหลี่ยม พิกัดเชิงขั้ว |
|---|---|
| การทำแผนที่แผ่นท่อ | การทำแผนที่แผ่นท่อวาดตามเค้าโครงท่อจริงและผลการทดสอบจะถูกทำเครื่องหมายด้วยสีที่ต่างกัน |
| โหมดการแสดงอิมพีแดนซ์ | จุด เส้น อัตโนมัติ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว (14.8V, 5.7AH) เวลาทำงานนาน 10 ชั่วโมงหลังจากชาร์จครั้งเดียว |
| รายงาน | การสร้างรายงานอัตโนมัติในรูปแบบต่างๆ |
| ระดับแรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 1-8 ระดับ |
|---|---|
| พิกัดพื้นหลัง | พิกัดสี่เหลี่ยม พิกัดเชิงขั้ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง 55 ℃ |
| ความถี่ | 2 ความถี่ต่อช่องด้วย 64Hz-5MHz สำหรับ ECT, 5Hz-5KHz สำหรับ RFT |
| มาตรฐาน | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004 เป็นต้น |
| กำไรที่ละเอียดอ่อน | จาก 0dB ถึง 48dB ในขั้นตอน 0.5dB |
|---|---|
| ความถี่ | 2 ความถี่ที่เลือกได้อย่างอิสระ |
| ช่อง | อิสระ 2 ช่อง |
| แบตเตอรี่ | ใช้พลังงานต่ำ ทำงานต่อเนื่องได้นานถึง 10 ชั่วโมง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับกระแสวน |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz, 240KHz |
| หน้าจอแสดงผล | TFT-LCD 240X320 พิกเซล |
| ช่วงการวัด | 6.9-110% IACS (4 -64MS / ม.) |
| L * * * * * * * * B H | 180 * 80 * 35 มม |
| ระดับแรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 1-8 ระดับ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ทดสอบกระแสวน |
| การแสดงผลหน้าจอ | แผนภูมิแถบตามเวลาจริง, ระนาบอิมพีแดนซ์, การแสดงแผ่นท่อ |
| ความถี่ | 2 ความถี่ต่อช่องด้วย 64Hz-5MHz สำหรับ ECT, 5Hz-5KHz สำหรับ RFT |
| เฟส | 0-359 ใน 0.1 ขั้นตอน |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| หน่วยความจำ | 4000 กลุ่ม |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz สำหรับมาตรฐานอุตสาหกรรมการบิน 500KHz สำหรับการตรวจจับโลหะแผ่น |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |