| สี | สีดำ |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| เอาท์พุต | 150-300KV |
|---|---|
| อินพุต | 1.5 กิโลวัตต์ |
| จุดโฟกัส | 2.5x2.5 |
| การเจาะสูงสุด | 50mm |
| วัสดุ | เหล็ก |
| เอาท์พุต | 100-250KV |
|---|---|
| อินพุต | 2.5KW |
| จุดโฟกัส | 2.0x2.0 |
| การเจาะสูงสุด | 40mm |
| วัสดุ | เหล็ก |
| บรรจุุภัณฑ์ | บรรจุสูญญากาศ |
|---|---|
| ขนาด | 80x300,70x300,100x40,100x200mm เป็นต้น |
| แต่ละกล่อง | 100 ชิ้น |
| ไล่ระดับเฉลี่ย | 5.2 |
| ความรู้สึก | 10-12 |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบ NDT |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับกระแสไฟฟ้าดิจิตอลอัจฉริยะหลายความถี่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V / 110V 50 / 60Hz |
| ใบสมัคร | พลังงานนิวเคลียร์, ปิโตรเลียม, เคมี, โลหะ, การสอนในมหาวิทยาลัย, การผลิตชิ้นส่วนรถยนต์, บริษัท ระบบอั |
| แสดง | จอแอลซีดี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 30um ~ 1mm |
| ช่วงเอาท์พุท | 600-8000V |
| แหล่งจ่ายไฟ DC | 12V |
| น้ำหนัก | 2.2kg |
| ช่วงการวัด | 0.03-10.mm (ระยะพิทถ่านหินอีพ็อกซี่、 สื่อแอสฟัลท์ปิโตรเลียม) |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 0.5-35KV |
| แสดง | จอแอลซีดี |
| การบริโภค | <5w |
| เปลือกโฮสต์ | กล่องอลูมิเนียม |
| ช่วงเครื่องตรวจจับ | 0.05มม.~10มม. |
|---|---|
| ความดันออก | 0.6KV~30KV |
| แสดง | จอ LCD |
| น้ําหนัก | 2.2กก |
| ขนาด | 130*88*220มม. |
| ช่วงความถี่ | 12.5KHz ถึง 250KHz |
|---|---|
| หน่วยความจำ | In-Built: 16G RAM+4GB FLASH ;SD card (max to 32G); ในตัว: 16G RAM + 4GB FLASH ;การ์ด SD (ส |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แอปพลิเคชัน | การทดสอบข้อบกพร่องโลหะอุตสาหกรรม |
| การใช้งาน | การตรวจจับข้อบกพร่อง |
| เครื่องตรวจจับ | เคาน์เตอร์จีเอ็ม (ชดเชย) |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ปริมาณรังสีสะสมที่เทียบเท่า: Hp (10) 0.0μsv-9999msv |
| ปริมาณที่เท่ากัน | แรงม้า (10) 0.1μSv / H-100mSv / ชั่วโมง |
| ข้อผิดพลาดญาติ | <± 15% (137Cs) (10uSv / h-50msv / h) |
| การตอบสนองพลังงาน | 50KeV-1.3MeV ข้อผิดพลาด 30% |