| เทคโนโลยีการวัด | กระแสน้ำวน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 60KHz,240KHz |
| หน้าจอแสดงผล | 240X320 พิกเซล TFT-LCD |
| L*B*H | 180*80*30 มม. |
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุ | อลูมิเนียม 7075 เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO2400-1972 ISO2400 2012 |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดปริมาณรังสีนิวตรอนแบบใช้มือถือ |
|---|---|
| พลังงานนิวตรอน | 0.01μSv / เอช ~ 100mSv / ชั่วโมง |
| ระบบพลังงานเสริม | DC 6V ~ 24V |
| การทดสอบประเภทเรย์ | n |
| เครื่องตรวจจับชนิดแก้ไข | การจัดการผนัง / ในสร้าง |
| ช่วงการวัด | 0.03-10.mm (ระยะพิทถ่านหินอีพ็อกซี่、 สื่อแอสฟัลท์ปิโตรเลียม) |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 0.5-35KV |
| แสดง | จอแอลซีดี |
| การบริโภค | <5w |
| เปลือกโฮสต์ | กล่องอลูมิเนียม |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การวัดแหล่งกำเนิดแสงและระบบการฉายรังสี การวัดการส่งผ่าน ความปลอดภัยของรังสียูวี |
| UV-365 โพรบ | λ:(320~400)นาโนเมตร;λP=365nm |
| โพรบ UV-420 | λ:(375~475)นาโนเมตร;λP=420nm |
| ช่วงการวัด | (0.1~199.9×103)μW/cm2 แสงปรสิต:UV365:น้อยกว่า 0.02% UV420:น้อยกว่า 0.02% |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ความไวแสง | มากกว่า 0.8cpm / (Bq M-3) |
|---|---|
| พื้นหลัง | น้อยกว่า 0.4cpm / (Bq M-3) |
| ช่วงการวัด | เรดอนอากาศคือ (10 ~ 100000) Bq / M3 |
| แหล่งจ่ายไฟ | Li ion แบตเตอรี่ / แหล่งจ่ายไฟ AC |
| รายละเอียดการบรรจุ | ในกล่องกระดาษ |
| ช่วงความถี่ | 12.5KHz ถึง 10MKHz |
|---|---|
| ติดต่อทรานสดิวเซอร์ | ขนาดองค์ประกอบต่าง ๆ |
| เครื่องป้องกันสัญญาณใบหน้า | ด้วยฟิล์มหรือรองเท้า |
| ตัวแปลงสัญญาณองค์ประกอบคู่ | องค์ประกอบคู่ |
| โค้งลิ่ม | AID CID AOD COD |
| วัสดุ | เหล็ก |
|---|---|
| สี | เงิน |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| วัสดุ | โลหะผสมสังกะสี |
|---|---|
| มุม | 0-90degres |
| เชื่อมต่อ | Lemo 00 Lemo 01 BNC Microdot |
| ความถี่ | 0.5Mhz-10MHz |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |