| เอาท์พุต | 130-250KV |
|---|---|
| ป้อนข้อมูล | 2.5KW |
| จุดโฟกัส | 1.0*1.0 |
| การเจาะสูงสุด | 40mm |
| วัสดุ | เหล็ก |
| วัสดุ | DT4A แผ่นเหล็กบริสุทธิ์แม่เหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| สี | พื้นผิวโลหะสีเงินสว่าง ไม่เป็นสนิม ไม่เป็นสนิม ไม่เป็นสนิม และอื่นๆ |
| ความเหม่อลอย | วางชิ้นทดสอบบนกระดานเปล่า ขนานกันอย่างสมบูรณ์ ไม่มีรอยยับ ไม่มีรอยบุบ ความหยาบของพื้นผิว RA คือ 0.00 |
| ความยาวของชิ้นทดสอบ | 0.79นิ้ว×0.79นิ้ว |
| ความหนาเฉลี่ยของชิ้นทดสอบ | cx4-230 คือ 0.002 นิ้ว |
| กระแสแม่เหล็กเส้นรอบวง (A) | (AC) 0-4000A (RMS) ปรับได้อย่างต่อเนื่องด้วยการควบคุมเฟสปิด (HWDC) 0-4000A (2X เฉลี่ย) |
|---|---|
| ศักย์แม่เหล็กแม่เหล็กตามยาว (AT) | (AC) 0-18000AT (RMS) ปรับได้อย่างต่อเนื่องด้วยการควบคุมเฟสปิด (HWDC) 0-18000AT (2X เฉลี่ย) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายในของขดลวดเสริม (มม.) | เส้นผ่านศูนย์กลาง 400 มม |
| ทางหนีบ | คันเหยียบ |
| หน่วยหลัก | แยกประเภท (ตู้ควบคุมไฟฟ้าแยกออกจากโฮสต์) |
| วัสดุ | DT4A แผ่นเหล็กบริสุทธิ์แม่เหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| สี | พื้นผิวโลหะแสดงสีเงินสดใส ไม่เป็นสนิม ไม่มีรอยขีดข่วน ไม่ผุกร่อน และอื่นๆ |
| ความโล่ง | วางชิ้นทดสอบบนกระดานเปล่า ขนานกันสนิท ไม่มีรอยย่น ไม่มีรอยบุบ ความขรุขระของพื้นผิว RA เท่ากับ 0.005 |
| ความลึกของข้อบกพร่อง | ความหนาของแผ่นชิม 30% หนา 0.004" |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสัญลักษณ์ | 0.235นิ้ว |
| เครื่องตรวจจับแกมมา | ผลึกซินทิลเลชัน CsI + โฟโตมัลติพลายเออร์โซลิดสเตต |
|---|---|
| แสดง | จอ LCD |
| ความไว | 1µSv/h≥70CPS |
| ช่วงการวัด | อัตราปริมาณรังสี: 0.01 ~ 1000.00µSv/h |
| ปริมาณสะสม | 0.00µSv ถึง 99999µSv |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การวัดแหล่งกำเนิดแสงและระบบการฉายรังสี การวัดการส่งผ่าน ความปลอดภัยของรังสียูวี |
| ช่วงการวัดความสว่าง | (0.1 ~ 199.9×103) ลx |
| ช่วงความยาวคลื่นอัลตราไวโอเลตและความยาวคลื่นสูงสุด | แลมบ์ดา P (315 ~ 400) นาโนเมตร, แลมบ์ดา P = 365 นาโนเมตร |
| ช่วงการวัดการแผ่รังสี | หมู่ /cm2 (0.1 ~ 199.9×103) |