| ขนาดของภาพยนตร์ | กว้าง 8 x 10 ซม. ถึง 43 ซม |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 7 นาทีถึง 23 นาที |
| ความเร็วลมเข้า | 322 ~ 92 มม. / นาที |
| ปริมาณ (ยาว * กว้าง * สูง) | 100 x 70 x 64 ซม. (รวมการใส่ขดลวด 106 ซม.) |
| น้ำหนัก | 85 กิโลกรัม (ถังไม่มีของเหลว) 115 กิโลกรัม (เต็มไปด้วยน้ำ) |
| เอาท์พุต | 30-160KV |
|---|---|
| อินพุต | 1.5 กิโลวัตต์ |
| จุดโฟกัส | 1.0x1.0 |
| การเจาะสูงสุด | 18 มม. |
| วัสดุ | เหล็ก |
| เอาท์พุต | 100-200KV |
|---|---|
| อินพุต | 1.5 กิโลวัตต์ |
| จุดโฟกัส | 1.5x1.5 |
| การเจาะสูงสุด | 30 มม. |
| วัสดุ | เหล็ก |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ชนิด | LEMO BNC, MICRODOT, SUBVIS |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| กำไรที่ละเอียดอ่อน | จาก 0dB ถึง 48dB ในขั้นตอน 0.5dB |
|---|---|
| ความถี่ | 2 ความถี่ที่เลือกได้อย่างอิสระ |
| ช่อง | อิสระ 2 ช่อง |
| แบตเตอรี่ | ใช้พลังงานต่ำ ทำงานต่อเนื่องได้นานถึง 10 ชั่วโมง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับกระแสวน |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ปรับขนาดได้ตามต้องการ) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5 Hz ~ 12 MHz, ปรับได้อย่างต่อเนื่อง, เลือกความถี่ 2-4 อิสระ, หน่วยผสมหลาย |
| ช่วงตรวจจับที่ปรับได้ | การวัดสูงสุด: 10 ~ 10,000 ขั้นตอนที่ 1 |
| ได้รับช่วง | 0.0dB ~ 99.0dB ปรับอย่างต่อเนื่องขั้นตอน: 0.1dB |
| อัตราพลาด | ≤ 0%, อัตราบวกเป็นเท็จ (ตัดสินโดยผิดพลาดว่าเป็นผลิตภัณฑ์ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด) qualified 1% |
| เอาท์พุต | 170-320KV |
|---|---|
| อินพุต | 3.2KW |
| จุดโฟกัส | 2.5x2.5 |
| การเจาะสูงสุด | 55mm |
| วัสดุ | เหล็ก |
| องค์ประกอบโลหะผสม | Ti, V, Cr, Mn, Fe, Co, Ni, Cu, Zn, Se, Zr, Nb, Mo, Rh, Pd, Ag, Cd, Sn, Sb, Hf, Ta, Re, Pb และ Bi |
|---|---|
| แหล่งกระตุ้น | สามารถปรับการไหลของท่อแรงดันสูงสุด 50KV / 200μAได้อย่างอิสระเป้าหมาย Ag (มาตรฐาน), Au, W, Rh เป้าหมา |
| เครื่องตรวจจับ | เพิ่มเครื่องตรวจจับ Si-PIN |
| عرض | หน้าจอสัมผัสตัวต้านทานอุตสาหกรรมที่มีขนาดหน้าจอ 4.3 " |
| การประมวลผลข้อมูล | หน่วยความจำ 32GB, USB, Bluetooth, WIFI หรือชอบอินเทอร์เน็ต เครื่องมือสามารถกำหนดค่าและซ่อมแซมจากระย |