| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องเชือกลวด WRT สำหรับการทดสอบ ndt |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การตรวจสอบการขุดเชือก, เสาอากาศ (ส่วนใหญ่เป็นเชือกรอกเก้าอี้และลิฟท์เรือแจว), เชือก (คน) |
| ใบสมัคร | การตรวจจับเชือกลวดภายในและภายนอก |
| วัสดุ | ทองแดง |
| ช่วงเชือกลวด | 1-450MM |
| ความถี่การทำซ้ำของพัลส์ | 10-2000Hz ปรับแม่นยำ สแกนความเร็วสูง ไม่พลาด |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0-100000 มม. ที่ความเร็วเหล็ก |
| ความเร็วเสียง | 100~20000m/s |
| วิธีการทำงาน | เสียงสะท้อนแบบพัลส์ แบบคู่ และแบบส่งผ่าน |
| ความไว | สูงสุด 120 dB ในความละเอียดที่เลือกได้ 0.1, 1.0, 2.0, 6.0 dB |
| ชื่อ | เครื่องทดสอบอนุภาคแม่เหล็ก |
|---|---|
| การสะกดจิต | การสะกดจิตแบบวงกลมและการสะกดจิตตามยาว |
| การล้างอำนาจแม่เหล็ก | รวมฟังก์ชั่น |
| ขนาดโฮสต์ | 360(กว้าง) ×550(สูง)×650(ลึก)มม.(ไม่รวมแฮนด์บาร์) |
| น้ำหนัก | 130kgs |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบอนุภาคแม่เหล็ก |
|---|---|
| การสะกดจิต | การดึงดูดแบบวงกลมยาวและยาวผลลัพธ์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ขึ้นอยู่กับการกำหนดค่ารุ่น) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| การตรวจสอบและทำเครื่องหมายความถูกต้อง | ≤ ± 50mm |
| ช่วงกำไร | 0.0 ~ 99.0 dB ปรับได้อย่างต่อเนื่อง, ขั้นตอน: 0.1 |
| พลาดอัตรา | ≤ 0% อัตราการตัดสินผิด (ผลิตภัณฑ์ที่เข้าเกณฑ์ผิดเพื่อระบุผลิตภัณฑ์ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด) ≤ 1% |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ขึ้นอยู่กับการกำหนดค่ารุ่น) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| การตรวจสอบและทำเครื่องหมายความถูกต้อง | ≤ ± 50mm |
| ช่วงกำไร | 0.0 ~ 99.0 dB ปรับได้อย่างต่อเนื่อง, ขั้นตอน: 0.1 |
| พลาดอัตรา | ≤ 0% อัตราการตัดสินผิด (ผลิตภัณฑ์ที่เข้าเกณฑ์ผิดเพื่อระบุผลิตภัณฑ์ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด) ≤ 1% |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| แอปพลิเคชัน | ผลิตภัณฑ์ปลอมแปลงหรืออุตสาหกรรมการเชื่อม |
| การรับประกัน | 12 เดือน 1 ปี |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| แอปพลิเคชัน | ผลิตภัณฑ์ปลอมแปลงหรืออุตสาหกรรมการเชื่อม |
| การรับประกัน | 12 เดือน 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ AC 220V และ DC |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องเชือกลวด WRT สำหรับการทดสอบ ndt |
|---|---|
| การตรวจสอบ | ตรวจสอบการขุดเชือก, เสาอากาศ (ส่วนใหญ่เป็นเชือกรอกเก้าอี้และลิฟท์เรือแจว), เชือก (คน) |
| ใบสมัคร | การตรวจจับเชือกลวดภายในและภายนอก |
| ความชื้น | 20% ~ 95% RH |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบ NDT |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับกระแสไฟฟ้าดิจิตอลอัจฉริยะหลายความถี่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V / 110V 50 / 60Hz |
| ใบสมัคร | รถยนต์การบินทดสอบชิ้นส่วนการจับคู่สายการทดสอบอัตโนมัติการวิจัยในห้องปฏิบัติการ ฯลฯ |