| เทคโนโลยีการวัด | กระแสน้ำวน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 60KHz,240KHz |
| หน้าจอแสดงผล | 240X320 พิกเซล TFT-LCD |
| L*B*H | 180*80*30 มม. |
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบ NDT |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับกระแสไฟฟ้าดิจิตอลอัจฉริยะหลายความถี่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V / 110V 50 / 60Hz |
| ใบสมัคร | รถยนต์การบินทดสอบชิ้นส่วนการจับคู่สายการทดสอบอัตโนมัติการวิจัยในห้องปฏิบัติการ ฯลฯ |
| Standards | JB/T 10658 and EN1711 |
|---|---|
| Battery | lithium polymer batteries, 5.5hours continuous working time |
| Frequency Range | from 64Hz to 5MHz, adjustable |
| Gain Range | 0~90 dB, adjustable in step of 0.5 dB |
| Phase Rotation | 0~360 , adjustable in step of 1 |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ปรับขนาดได้ตามต้องการ) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5 Hz ~ 12 MHz, ปรับได้อย่างต่อเนื่อง, เลือกความถี่ 2-4 อิสระ, หน่วยผสมหลาย |
| ช่วงตรวจจับที่ปรับได้ | การวัดสูงสุด: 10 ~ 10,000 ขั้นตอนที่ 1 |
| ได้รับช่วง | 0.0dB ~ 99.0dB ปรับอย่างต่อเนื่องขั้นตอน: 0.1dB |
| อัตราพลาด | ≤ 0%, อัตราบวกเป็นเท็จ (ตัดสินโดยผิดพลาดว่าเป็นผลิตภัณฑ์ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด) qualified 1% |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบ NDT |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับกระแสไฟฟ้าดิจิตอลอัจฉริยะหลายความถี่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V / 110V 50 / 60Hz |
| ใบสมัคร | พลังงานนิวเคลียร์, ปิโตรเลียม, เคมี, โลหะ, การสอนในมหาวิทยาลัย, การผลิตชิ้นส่วนรถยนต์, บริษัท ระบบอั |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ความต้านทาน: 0.01µΩ • m ~ 2.5µΩ • m การนำไฟฟ้า: 0.4MS / m ~ 100MS / m 0.69% IACS ~ 172% IACS ความต้า |
| แสดง | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| ขนาด | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) มม |
| น้ำหนัก | โฮสต์: 2.2kg ฟิกซ์เจอร์วัดแบบพกพา: 1 กก |
| กำไรที่ละเอียดอ่อน | จาก 0dB ถึง 48dB ในขั้นตอน 0.5dB |
|---|---|
| ความถี่ | 2 ความถี่ที่เลือกได้อย่างอิสระ |
| ช่อง | อิสระ 2 ช่อง |
| แบตเตอรี่ | ใช้พลังงานต่ำ ทำงานต่อเนื่องได้นานถึง 10 ชั่วโมง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับกระแสวน |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz สำหรับมาตรฐานอุตสาหกรรมการบิน 500KHz สำหรับการตรวจจับโลหะแผ่น |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |