| Variety of display | impedance, time base (A scan、B scan、C scan) |
|---|---|
| Power supply | 100-240V 50/60Hz |
| Frequency | 50 Hz~10 MHz |
| Probe drive (motivation) Level | 1-16 |
| Gain ratio | (X/Y)0.1~10.0 |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ขึ้นอยู่กับการกำหนดค่ารุ่น) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| การตรวจสอบและทำเครื่องหมายความถูกต้อง | ≤ ± 50mm |
| ช่วงกำไร | 0.0 ~ 99.0 dB ปรับได้อย่างต่อเนื่อง, ขั้นตอน: 0.1 |
| พลาดอัตรา | ≤ 0% อัตราการตัดสินผิด (ผลิตภัณฑ์ที่เข้าเกณฑ์ผิดเพื่อระบุผลิตภัณฑ์ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด) ≤ 1% |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความแข็ง |
|---|---|
| มาตรวัดความแข็ง | HL, HRC, HRB, HRA, HV, HB, HS |
| อุปกรณ์กระแทกมาตรฐาน | อุปกรณ์กระแทกของ Type D |
| หน่วยความจำข้อมูล | สูงสุด 500 กลุ่ม (เทียบกับผลกระทบคูณ 32 ~ 1) |
| หน้าจอขนาดใหญ่ | dot matrix LCD, 128 * 64 จุด |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| แสดง | LCD |
| การแสดงค่า | ค่าเฉลี่ย ค่าสูงสุด ค่าต่ำสุด ค่าเบี่ยงเบนมาตรฐาน |
| หน่วยความจำข้อมูล | 10 กลุ่ม 500 ข้อมูลทั้งหมด |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | ± [(1 ~ 2)% H + 1] หนอ |
| ค่าที่แสดง | แสดงการวัดความหนาและน้ำหนักโดยตรง |
| อินเตอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ Mini-USB สำหรับการสื่อสาร |
| การทดสอบออนไลน์ | ไม่จำเป็น |
| สแกน A/B | การจับคู่การสแกน A และการแสดงผลการสแกน B |
|---|---|
| กล้องวิดีโอ | รวมอยู่ด้วย |
| โพรบ | หัววัดความหนาอัลตราโซนิกแม่เหล็กไฟฟ้า |
| รีโมท | ระบบควบคุมระยะไกลเพื่อควบคุมทิศทางการสแกน และสามารถกำหนดทิศทางการสแกนล่วงหน้าได้ |
| หลักการ | EMAT อัลตราโซนิกแม่เหล็กไฟฟ้า |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |