| น้ำหนักเครื่อง | 2.0กก |
|---|---|
| ประเภทโพรบ | ดิฟเฟอเรนเชียล, แอ็บโซลูท, DP, Encircling Coil, ดินสอ, แบน, เซกเตอร์, อาร์เรย์ ฯลฯ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง 55 ℃ |
| สมดุล | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์แบบดิจิตอล/อะนาล็อกที่รวดเร็ว |
| เฟส | 0-359 ใน 0.1 ขั้นตอน |
| เฟส | 0-359 ใน 0.1 ขั้นตอน |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004 เป็นต้น |
| สมดุล | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์แบบดิจิตอล/อะนาล็อกที่รวดเร็ว |
| ขนาดเครื่อง | 290มม. X 210มม. X 42.5มม |
| อัตรากำไร (Y/ | 0.1-10 |
| Screen Display | Real-time Strip Chart,impedance Plane ,tube Sheet Display |
|---|---|
| Power supply | 100-240V 50/60Hz |
| Frequency | 2 Frequencies Per Channel With 64Hz-5MHz For ECT,5Hz-5KHz For RFT |
| Channel | 2 Channels |
| Machine size | 290mm X 210mm X 42.5mm |
| ความถี่การตรวจจับอิสระ | 2 ทั้งหมด |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 10 Hz ~ 10 MHz, ขั้นตอน 1 Hz |
| กำไร | 0 dB ~ 99 dB, ขั้นตอน 0.1 dB |
| ระยะ | 0 ~ 359 °, ขั้นตอนที่ 1 องศา rotation การหมุนเฟสแบบยืดหยุ่น |
| หน่วยผสมอัจฉริยะ | รวม 1 รายการ |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ความต้านทาน: 0.01µΩ • m ~ 2.5µΩ • m การนำไฟฟ้า: 0.4MS / m ~ 100MS / m 0.69% IACS ~ 172% IACS ความต้า |
| แสดง | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| ขนาด | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) มม |
| น้ำหนัก | โฮสต์: 2.2kg ฟิกซ์เจอร์วัดแบบพกพา: 1 กก |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ขึ้นอยู่กับการกำหนดค่ารุ่น) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| การตรวจสอบและทำเครื่องหมายความถูกต้อง | ≤ ± 50mm |
| ช่วงกำไร | 0.0 ~ 99.0 dB ปรับได้อย่างต่อเนื่อง, ขั้นตอน: 0.1 |
| พลาดอัตรา | ≤ 0% อัตราการตัดสินผิด (ผลิตภัณฑ์ที่เข้าเกณฑ์ผิดเพื่อระบุผลิตภัณฑ์ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด) ≤ 1% |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ความต้านทาน: 0.01µΩ • m ~ 2.5µΩ • m การนำไฟฟ้า: 0.4MS / m ~ 100MS / m 0.69% IACS ~ 172% IACS ความต้า |
| แสดง | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| ขนาด | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) มม |
| น้ำหนัก | โฮสต์: 2.2kg ฟิกซ์เจอร์วัดแบบพกพา: 1 กก |
| พิกัดพื้นหลัง | พิกัดสี่เหลี่ยม พิกัดเชิงขั้ว |
|---|---|
| การทำแผนที่แผ่นท่อ | การทำแผนที่แผ่นท่อวาดตามเค้าโครงท่อจริงและผลการทดสอบจะถูกทำเครื่องหมายด้วยสีที่ต่างกัน |
| โหมดการแสดงอิมพีแดนซ์ | จุด เส้น อัตโนมัติ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว (14.8V, 5.7AH) เวลาทำงานนาน 10 ชั่วโมงหลังจากชาร์จครั้งเดียว |
| รายงาน | การสร้างรายงานอัตโนมัติในรูปแบบต่างๆ |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz, 120KHz |
| หน้าจอแสดงผล | TFT-LCD 240X320 พิกเซล |
| L * * * * * * * * B H | 180 * 90 * 40 มม |
| น้ำหนัก | 300 กรัม |
| การทำแผนที่แผ่นท่อ | การทำแผนที่แผ่นท่อวาดตามเค้าโครงท่อจริงและผลการทดสอบจะถูกทำเครื่องหมายด้วยสีที่ต่างกัน |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว (14.8V, 5.7AH) เวลาทำงานนาน 10 ชั่วโมงหลังจากชาร์จครั้งเดียว |
| รายงาน | การสร้างรายงานอัตโนมัติในรูปแบบต่างๆ |
| เอาต์พุตแจ้งเตือน | เอาต์พุตแจ้งเตือนฮาร์ดแวร์หนึ่งตัวพร้อม Triode OC Gate |
| ระดับแรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 1-8 ระดับ |