| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| การใช้งาน | เครื่องวัดความหยาบผิว |
|---|---|
| ความถูกต้อง | <10% |
| มติ | Ra: 0.05-10.00um / 1.000-400.0uinch Rz: 0.020-100.0um / 0.780-4000uinch |
| แสดง | 4 ดิจิตอล 10 มม. LCD |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดความหยาบผิว |
| Ultrasonic | echo-echo |
|---|---|
| วัสดุ | ABS |
| ช่วงการวัด | โหมดมาตรฐาน: 0.031” – 7.87” (0.8-200.0 มม.) โหมดการเคลือบผิวผ่าน: 0.118” – 0.905” ( 3.0 มม.-23.0 มม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องวัดความหนาของผนังอัลตราโซนิก |
| น้ำหนัก | 160g |
| ช่วงเครื่องตรวจจับ | 0.05มม.~10มม. |
|---|---|
| ความดันออก | 0.6KV~30KV |
| แสดง | จอ LCD |
| น้ําหนัก | 2.2กก |
| ขนาด | 130*88*220มม. |
| แสดง | จอแอลซีดี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 30um ~ 1mm |
| ช่วงเอาท์พุท | 600-8000V |
| แหล่งจ่ายไฟ DC | 12V |
| น้ำหนัก | 2.2kg |
| การสอบเทียบ | •การสอบเทียบความไวอัตโนมัติและการตรวจสอบแรงดันไฟฟ้า |
|---|---|
| เครื่องตรวจจับช่วง | 9V ——300µm, 67.5V — 500µm, 90V —— 500µm |
| ความไวแสง | 9V - 90KΩ + 5%, 67.5V-125KΩ + 5%, 90V - 400KΩ + 5% |
| ความแม่นยำของแรงดันไฟฟ้า | + 5% |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ชาร์จ Li-pol 11.1V / 1100mA |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.03 มม. หรือ 0.3% * ชั่วโมง |
| อินเตอร์เฟซ | อินเตอร์เฟส Mini-USB สำหรับการสื่อสาร |
| หลัก | สนับสนุน Pulse-Echo, Echo-Echo, โหมดการวัด Interface-Echo, สามารถปรับได้ |
| ช่วงการทดสอบ | เหล็ก 0.75-400 มม |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ได้มาตรฐาน | ISO10816 |
| ความแม่นยำของแอมพลิจูด | การเร่ง (@10m/s2 pk), 40Hz ถึง 320Hz + 0.3dB + 1digit, 20Hz ถึง 640Hz + 0.5dB +1digit Velocity (@20m |
| ขนาดเครื่อง | 300 x250 x210(มม.) |
| น้ำหนักสุทธิ | 6กก. |
| น้ําหนัก | 310G |
|---|---|
| การจัดเก็บข้อมูล | สามารถเก็บความหนาได้ 100,000 ความหนา (100 กลุ่ม, 1,000 ในแต่ละกลุ่ม), 500 กลุ่มของรูปคลื่น A-scan แล |
| ความถูกต้อง | +/-0.001มม |
| ช่วงการวัด | 0.15 มม. – 1800 มม |
| ชั้นวาง | หน้าจอสี TFT-LCD ขนาด 3.5 นิ้ว QVGA (320 × 240) |
| ช่วงเครื่องตรวจจับ | 0.05mm~10mm |
|---|---|
| ความดันออก | 0.6KV~35KV |
| แสดง | จอ LCD |
| น้ําหนัก | 2.2กก |
| ขนาด | 220x130x88มม. |