| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | 1.0~240mm |
| ยกกวาดล้าง | 0~3mm |
| ความถี่ในการทำงาน | 3MHZ |
| การชดเชยความเร็วเสียงที่อุณหภูมิสูง | การชดเชยอัตโนมัติ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ AA ขนาด 4 * 1.5V |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสี TFT-LCD ขนาด 3.5 นิ้ว QVGA (320 × 240) |
| โหมดการสแกน | การสแกน A และ B การสแกน |
| ช่วงความเร็วเสียง | 400-19999m/s |
| การจัดเก็บข้อมูล | สามารถเก็บความหนาได้ 100,000 ความหนา (100 กลุ่ม, 1,000 ในแต่ละกลุ่ม), 500 กลุ่มของรูปคลื่น A-scan แล |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | 0.75~1280 มม |
| ยกกวาดล้าง | 5 มม. (อลูมิเนียม), 4 มม. (เหล็กกล้าคาร์บอน), 3 มม. (สแตนเลส) |
| ความถี่ในการทำงาน | 2.5เมกะเฮิร์ตซ์~ 6เมกะเฮิร์ตซ์ |
| การชดเชยความเร็วเสียงที่อุณหภูมิสูง | การชดเชยอัตโนมัติ |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การวัดแหล่งกำเนิดแสงและระบบการฉายรังสี การวัดการส่งผ่าน ความปลอดภัยของรังสียูวี |
| UV-365 โพรบ | λ:(320~400)นาโนเมตร;λP=365nm |
| โพรบ UV-420 | λ:(375~475)นาโนเมตร;λP=420nm |
| ช่วงการวัด | (0.1~199.9×103)μW/cm2 แสงปรสิต:UV365:น้อยกว่า 0.02% UV420:น้อยกว่า 0.02% |
| พารามิเตอร์ | Ra, Rz, Rq, Rt | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เซนเซอร์ |
เครื่องทดสอบความแข็งแบบพกพารุ่น HUH -1 สำหรับโลหะขนาดเล็ก / ใหญ่และอัลลอย
MOQ: 1 ชิ้น
เครื่องวัดความหนาอัลตราโซนิกเครื่องวัดความหนาของผนังโลหะพลาสติกผ่านเครื่องวัดความหนาผิวเคลือบ
MOQ: 1 ชิ้น
อุปกรณ์การทดสอบหลายความถี่กระแสวนหลายช่องสัญญาณ Hef-2000
MOQ: 1
อุปกรณ์ทดสอบวันหยุดเคลือบป้องกันการกัดกร่อน LCD ไฟฟ้าแรงสูง
MOQ: 1 ชิ้น
อุปกรณ์วัดความหนาเหล็กความแม่นยำสูง CE ได้รับการรับรอง RoHS
MOQ: 1 ชิ้น
|