| สี | สีเหลือง |
|---|---|
| โคมไฟ | หลอดยูวี |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ 220-240V |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | DGT MT-1A เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพาแบบดิจิตอล |
| สี | สีเหลือง |
|---|---|
| โคมไฟ | โคมไฟสีขาว |
| พลัง | 220V-240V |
| แอปพลิเคชัน | ทำการตรวจสอบอนุภาคแม่เหล็กบนพื้นผิวและข้อบกพร่องพื้นผิวใกล้ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ช่วงความหนาแน่น | 0~4.5D |
|---|---|
| ข้อผิดพลาดในการทำซ้ำ | ±0.03D |
| ความไม่แน่นอนของการวัด | (0.00D~3.00D)±0.03D (3.00D~4.00D)±0.04D (4.00D~4.50D)±0.05D |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 50~60Hz, 220V±10% |
| ขนาด | 330×110×116mm |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | 1.0~640 มม |
| ยกกวาดล้าง | มม. (อลูมิเนียม), 4 มม. (เหล็กกล้าคาร์บอน), 3 มม. (สแตนเลส) |
| ความถี่ในการทำงาน | 2.5เมกะเฮิร์ตซ์~ 6เมกะเฮิร์ตซ์ |
| การชดเชยความเร็วเสียงที่อุณหภูมิสูง | การชดเชยอัตโนมัติ |
| หลักการทำงาน | การเหนี่ยวนำแม่เหล็ก/กระแสไหลวน (F/NF) |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 0-5000um/0-50mil |
| ปณิธาน; | 0.1/1 |
| ความแม่นยำ | ±1-3%n หรือ ±2.5um |
| Min. นาที. measuring area พื้นที่วัด | 6mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| แสดง | จอ LCD ขนาด 128×64 พร้อมไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 0.75 มม. ~ 300.0 มม. (0.03 นิ้ว ~ 11.8 นิ้ว) |
| ความเร็วเสียง | 1000m/s~9999m/s (0.039~0.394in/µs |
| ความละเอียดในการแสดงผล | 0.01 มม. หรือ 0.1 มม. (ต่ำกว่า 100.0 มม.) 0.1 มม. (มากกว่า 99.99 มม.) |
| ความแม่นยำ | ±(ความหนา 0.5% +0.02) มม. ขึ้นอยู่กับวัสดุและเงื่อนไข |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz, 120KHz |
| หน้าจอแสดงผล | TFT-LCD 240X320 พิกเซล |
| L * * * * * * * * B H | 180 * 90 * 40 มม |
| น้ำหนัก | 300 กรัม |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |