| ช่วงการวัด | 0.03-10.mm (ระยะพิทถ่านหินอีพ็อกซี่、 สื่อแอสฟัลท์ปิโตรเลียม) |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 0.5-35KV |
| แสดง | จอแอลซีดี |
| การบริโภค | <5w |
| เปลือกโฮสต์ | กล่องอลูมิเนียม |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz, 240KHz |
| หน้าจอแสดงผล | TFT-LCD 240X320 พิกเซล |
| ช่วงการวัด | 6.9-110% IACS (4 -64MS / ม.) |
| L * * * * * * * * B H | 180 * 80 * 35 มม |
| พิสัย | 0.75-400 มม |
|---|---|
| แสดง | 4 หลัก LCD 10 มม |
| หลักการทำงาน | ล้ำเสียง |
| บ่งชี้แบตเตอรี่ | ไฟแสดงสถานะแบตเตอรี่ต่ำ |
| ความเร็วเสียง | 1,000 ~ 9999 ม. / วินาที |
| ซอฟต์แวร์ข้อมูล | ภาษาอังกฤษ |
|---|---|
| การสอบเทียบ | ฟังก์ชันการสอบเทียบสองจุด |
| แสดง | จอ LCD 128×64 พร้อมไฟพื้นหลัง LED |
| ความแม่นยำ | ±(0.5%ความหนา +0.02)มม. |
| หน่วย | สามารถเลือกหน่วยเมตริก/อิมพีเรียลได้ |
| มาตรฐาน | ISO2178 และ ISO 2361 |
|---|---|
| การรับรู้พื้นผิว | การรับรู้พื้นผิวอัตโนมัติ |
| สองโหมดการวัด | เดี่ยวและต่อเนื่อง |
| หน่วยความจำ | ข้อมูล 99 กลุ่ม |
| วิชาว่าด้วยวัตถุ | ค่า Max, Min, Ave |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ขึ้นอยู่กับการกำหนดค่ารุ่น) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| การตรวจสอบและทำเครื่องหมายความถูกต้อง | ≤ ± 50mm |
| ช่วงกำไร | 0.0 ~ 99.0 dB ปรับได้อย่างต่อเนื่อง, ขั้นตอน: 0.1 |
| พลาดอัตรา | ≤ 0% อัตราการตัดสินผิด (ผลิตภัณฑ์ที่เข้าเกณฑ์ผิดเพื่อระบุผลิตภัณฑ์ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด) ≤ 1% |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ขึ้นอยู่กับการกำหนดค่ารุ่น) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| การตรวจสอบและทำเครื่องหมายความถูกต้อง | ≤ ± 50mm |
| ช่วงกำไร | 0.0 ~ 99.0 dB ปรับได้อย่างต่อเนื่อง, ขั้นตอน: 0.1 |
| พลาดอัตรา | ≤ 0% อัตราการตัดสินผิด (ผลิตภัณฑ์ที่เข้าเกณฑ์ผิดเพื่อระบุผลิตภัณฑ์ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด) ≤ 1% |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ปรับขนาดได้ตามต้องการ) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5 Hz ~ 12 MHz, ปรับได้อย่างต่อเนื่อง, เลือกความถี่ 2-4 อิสระ, หน่วยผสมหลาย |
| ช่วงตรวจจับที่ปรับได้ | การวัดสูงสุด: 10 ~ 10,000 ขั้นตอนที่ 1 |
| ได้รับช่วง | 0.0dB ~ 99.0dB ปรับอย่างต่อเนื่องขั้นตอน: 0.1dB |
| อัตราพลาด | ≤ 0%, อัตราบวกเป็นเท็จ (ตัดสินโดยผิดพลาดว่าเป็นผลิตภัณฑ์ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด) qualified 1% |
| ทดสอบแรงดันพิสัย | 0.6KV ~ 30KV |
|---|---|
| ช่วงความหนา | 0.05 ~ 10 มม |
| แรงดันไฟฟ้าสูง | ชีพจร |
| จอแสดงผลแรงดันไฟฟ้า | 3 หลัก |
| มติ | 0.1kV |
| ทิศทางของการสังเกต | วิสัยทัศน์โดยตรง |
|---|---|
| มุมสนาม | ≥70° (ปรับแต่ง: 50 ° 90 ° 100 ° ฯลฯ ) |
| ความชัดลึก | 10mm-350mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางโพรบ | Φ2.8mm / Φ4mmΦ6mm / Φ8mm / Φ10mm / Φ12mm |
| หัววัดมุมดัด | ≥110° |