| หลัก | การเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สองโหมดการแสดงผล (ประหยัดและฟรี): ค่าการทดสอบเดียวหรือค่าการทดสอบต่อเนื่อง |
| หน่วยแสดงผล | หน่วยที่สองแสดง: Fe% (เนื้อหาเฟอร์ไรต์) และ FN (หมายเลข WRC, จำนวนเฟอร์ไรต์) |
| ฟังก์ชันสถิติ | ค่าเฉลี่ย, ค่าสูงสุด, ค่าต่ำสุด, ค่าเบี่ยงเบนมาตรฐาน |
| ไฟดับ | ฟังก์ชั่นปิดไฟอัตโนมัติ |
| หลัก | วิธีการอุปนัยแม่เหล็ก |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สองโหมดการแสดงผล (ประหยัดและฟรี): ค่าการทดสอบเดียวหรือค่าการทดสอบต่อเนื่อง |
| หน่วยแสดงผล | หน่วยที่สองแสดง: Fe% (เนื้อหาเฟอร์ไรต์) และ FN (หมายเลข WRC, จำนวนเฟอร์ไรต์) |
| ฟังก์ชันสถิติ | ค่าเฉลี่ย, ค่าสูงสุด, ค่าต่ำสุด, ค่าเบี่ยงเบนมาตรฐาน |
| ไฟดับ | ฟังก์ชั่นปิดไฟอัตโนมัติ |
| ช่วงการวัด | 0.03mm-11.3mm |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 0.5KV-7KV (HD-106A) 6KV-35KV (HD-106B) 0.5-36KV (HD-106C) |
| แสดง | จอ LCD |
| ปฏิรูป | ±100V |
| โฮสต์เชลล์ | โลหะ |
| ช่องตรวจจับ | 1-4 (ขึ้นอยู่กับการกำหนดค่ารุ่น) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 10 Hz-10 MHz ขนาดขั้น: 1/5/10 |
| ได้รับช่วง | อัตราขยายของฮาร์ดแวร์: 0-40 dB, ขั้นตอนขั้นต่ำ 0.1 dB, อัตราขยายของซอฟต์แวร์: 0-99 dB, ขั้นตอนขั้นต่ |
| หน้าจอขนาดใหญ่ | จอ LCD สีขนาด 10.4 นิ้ว |
| หมายเลขความถี่ | ดูอัล |
| กำไรที่ละเอียดอ่อน | จาก 0dB ถึง 48dB ในขั้นตอน 0.5dB |
|---|---|
| ความถี่ | 2 ความถี่ที่เลือกได้อย่างอิสระ |
| ช่อง | อิสระ 2 ช่อง |
| แบตเตอรี่ | ใช้พลังงานต่ำ ทำงานต่อเนื่องได้นานถึง 10 ชั่วโมง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับกระแสวน |
| รายงาน | การสร้างรายงานอัตโนมัติในรูปแบบต่างๆ |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว (14.8V, 5.7AH) เวลาทำงานนาน 10 ชั่วโมงหลังจากชาร์จครั้งเดียว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง 55 ℃ |
| พิกัดพื้นหลัง | พิกัดสี่เหลี่ยม พิกัดเชิงขั้ว |
| ช่อง | 2 ช่อง |
| คริสตอล | องค์ประกอบเดียว |
|---|---|
| การแก้ไข | 0.001มม |
| วัสดุ | ABS |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดความหนา |
| น้ําหนัก | น้ำหนัก 210 กรัม รวมแบตเตอรี่ |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | 1.0~320มม |
| ยกกวาดล้าง | 4mm ((อลูมิเนียม), 3mm ((ก๊าบอนสแตนเลส), 2mm ((สแตนเลส) |
| ความถี่ในการทำงาน | 2.5เมกะเฮิร์ตซ์~ 6เมกะเฮิร์ตซ์ |
| การชดเชยความเร็วเสียงที่อุณหภูมิสูง | การชดเชยอัตโนมัติ |
| น้ําหนัก | 1.4กก |
|---|---|
| การจัดเก็บข้อมูล | หน่วยความจำขนาดใหญ่ของ 1,000 A รายงานกราฟและความหนา |
| ความถูกต้อง | +/-0.001มม |
| ช่วงการวัด | 0 - 15000 มม. ที่ความเร็วเหล็ก |
| ชั้นวาง | หน้าจอ TFT-LCD |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |