| เซ็นเซอร์สั่นสะเทือน | มาตรความเร่งแบบเพียโซอิเล็กทริกแบบ 3 แกน |
|---|---|
| แสดง | แบ็คไลท์ LCD 4 หลัก |
| ช่วงการทดสอบ | Velocity : 0.01-400.0 mm/s 0.000-16.00 inch/s true RMS Acceleration : 0.1-400.0 m/s² 0.3-1312 ft/s² |
| ช่วงความถี่สำหรับการวัด | 10Hz. 10Hz. to 10kHz ถึง 10kHz |
| ความแม่นยำ | 5% ของค่าที่อ่านได้ + 2 หลัก |
| มาตรฐาน | DIN53505, ASTMD2240, ISO7619, JISK7215 |
|---|---|
| พารามิเตอร์ที่แสดง | hardness result, average value, max. ผลลัพธ์ความแข็ง ค่าเฉลี่ย สูงสุด value |
| สภาพการใช้งาน | 0 ℃ ถึง 40 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ AAA ขนาด 4x1.5V (UM-4) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องวัดความแข็ง Shore D |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน, สแตนเลส, สแตนเลสดูเพล็กซ์ 2205, อลูมิเนียม 7075, เหล็กหล่อเป็นก้อนกลม |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO/DIS 19675 |
| ใบรับรองการสอบเทียบ | รวมอยู่ด้วย |
| กรณี | รวมอยู่ด้วย |
| โอม | ใช่ |
| เครื่องตรวจจับแกมมา | ผลึกซินทิลเลชัน CsI + โฟโตมัลติพลายเออร์โซลิดสเตต |
|---|---|
| แสดง | จอ LCD |
| ความไว | 1µSv/h≥70CPS |
| ช่วงการวัด | อัตราปริมาณรังสี: 0.01 ~ 1000.00µSv/h |
| ปริมาณสะสม | 0.00µSv ถึง 99999µSv |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 0 ~ 800 ɥm/29.5 mils |
| มาตรฐาน | ASTMD-4417-B, IMOMSC.215(82), SANS5772, กองทัพเรือสหรัฐฯ NSI 009-32, กองทัพเรือสหรัฐฯ PPI-63101-000 |
| แสดง | จอ LCD |
| แบตเตอรี่ | 4x1.5V AAA(UM-4)แบตเตอรี่ |
| Screen Display | Real-time Strip Chart,impedance Plane ,tube Sheet Display |
|---|---|
| Power supply | 100-240V 50/60Hz |
| Frequency | 2 Frequencies Per Channel With 64Hz-5MHz For ECT,5Hz-5KHz For RFT |
| Channel | 2 Channels |
| Machine size | 290mm X 210mm X 42.5mm |
| ระดับแรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 1-8 ระดับ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ทดสอบกระแสวน |
| การแสดงผลหน้าจอ | แผนภูมิแถบตามเวลาจริง, ระนาบอิมพีแดนซ์, การแสดงแผ่นท่อ |
| ความถี่ | 2 ความถี่ต่อช่องด้วย 64Hz-5MHz สำหรับ ECT, 5Hz-5KHz สำหรับ RFT |
| เฟส | 0-359 ใน 0.1 ขั้นตอน |
| ระดับแรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 1-8 ระดับ |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว (14.8V, 5.7AH) เวลาทำงานนาน 10 ชั่วโมงหลังจากชาร์จครั้งเดียว |
| พิกัดพื้นหลัง | พิกัดสี่เหลี่ยม พิกัดเชิงขั้ว |
| การแสดงผลหน้าจอ | แผนภูมิแถบตามเวลาจริง, ระนาบอิมพีแดนซ์, การแสดงแผ่นท่อ |
| พลังงานไฟฟ้า | 100-240V 50/60Hz |
| ระดับแรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 1-8 ระดับ |
|---|---|
| พิกัดพื้นหลัง | พิกัดสี่เหลี่ยม พิกัดเชิงขั้ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง 55 ℃ |
| ความถี่ | 2 ความถี่ต่อช่องด้วย 64Hz-5MHz สำหรับ ECT, 5Hz-5KHz สำหรับ RFT |
| มาตรฐาน | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004 เป็นต้น |
| เฟส | 0-359 ใน 0.1 ขั้นตอน |
|---|---|
| ระดับแรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 1-8 ระดับ |
| พิกัดพื้นหลัง | พิกัดสี่เหลี่ยม พิกัดเชิงขั้ว |
| รายงาน | การสร้างรายงานอัตโนมัติในรูปแบบต่างๆ |
| มาตรฐาน | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004 เป็นต้น |