| การแก้ปัญหาพลังงาน | 600dpi |
|---|---|
| ความละเอียดแกมมา | 12 บิต |
| ความเร็วในการพิมพ์ | 14 * 17 ≧ 60pics 8 * 10 ≧ 80pics |
| รูปร่างขนาด | 53 * 47 * 55cm |
| ใส่ฟิล์ม | กล่องบรรจุเทป 2 กล่องแต่ละกล่องสามารถบรรจุฟิล์มได้ 100 แผ่นและพิมพ์ข้อมูลจำเพาะสองชุดพร้อมกัน |
| ขนาดของภาพยนตร์ | กว้าง 5 x 10 ซม. ถึง 35 ซม |
|---|---|
| ใช้เวลา | 6 นาที -15 นาที (ปรับได้ 10 เกียร์) |
| ภาพยนตร์เรื่องความเร็ว | 90 มม. / นาที (ใช้เวลา 6 นาที) |
| อำนาจ | 220 ~ 240V6A 50 หรือ 60Hz |
| ปริมาณ | (กว้าง * ยาว * สูง) 82 x 52 x 42 มม |
| ความเร็วกระดาษ | 660 มม. / นาที |
|---|---|
| กระบวนการฟลัชชิง | การพัฒนาการแก้ไข / เสถียรภาพ 1, การอบแห้ง 2 ที่มีเสถียรภาพ |
| การพัฒนาช่วงเวลาที่ปรับได้ | กระบวนการมาตรฐาน 30-60 วินาที 45 วินาที |
| ยาปรับสภาพของเหลวที่สามารถปรับอุณหภูมิได้ | 20-40 ℃ (± 0.1 ℃) |
| ช่วงอุณหภูมิการอบแห้งที่ปรับได้ | 40-75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 4.5 ถึง 14 นาที |
|---|---|
| ความเร็วของชิป | 100 ~ 33 mm / นาที |
| เวลาในการพัฒนา | 60-180 วินาที (แนะนำเป็นเวลา 90 วินาที) |
| ปริมาณซักผ้า | 350*430mm 20 sheets / hour; 350 * 430 มม. 20 แผ่น / ชั่วโมง 80*300mm 80 sheets / ho |
| อุณหภูมิของน้ำ | 5 ~ 30 องศา |
| ประเภทของภาพยนต์ | ฟิล์มกรองแสง X |
|---|---|
| คุณสมบัติของฟิล์ม | ขั้นต่ำ 4 x 10 ซม. ถึง 35 ซม. กว้าง |
| แท็บเล็ต | 160 ชิ้น / ชั่วโมงสำหรับภาพยนตร์ทันตกรรมทั้งหมด |
| การพัฒนาอุณหภูมิ | 28-37 C |
| อุณหภูมิการอบแห้ง | 20-70 เซ็นติเกรด |
| วัสดุ | เหล็ก, ทองแดง, S / S, นิกเกิล, TI, อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความยาว | 25 มม. หรือ 50 มม |
| มาตรฐาน | DIN ASTM, JIS |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| วัสดุ | เหล็ก, ทองแดง, S / S, นิกเกิล, TI, อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความยาว | 25 มม. หรือ 50 มม |
| มาตรฐาน | DIN ASTM, JIS |
| ชื่อ | ลวด Penetrameter |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| วัสดุ | เหล็ก, ทองแดง, S / S, นิกเกิล, TI, อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความยาว | 25 มม. หรือ 50 มม |
| มาตรฐาน | DIN ASTM, JIS |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| การใช้งาน | เครื่องทดสอบอุตสาหกรรมเอ็กซเรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | หลอดเคาน์เตอร์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V |
| ใบสมัคร | การทดสอบเอ็กซ์เรย์อุตสาหกรรม |
| การประกัน | 12 เดือน |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |