| Standards | JB/T 10658 and EN1711 |
|---|---|
| Battery | lithium polymer batteries, 5.5hours continuous working time |
| Frequency Range | from 64Hz to 5MHz, adjustable |
| Gain Range | 0~90 dB, adjustable in step of 0.5 dB |
| Phase Rotation | 0~360 , adjustable in step of 1 |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | ± [(1 ~ 2)% H + 1] หนอ |
| ค่าที่แสดง | แสดงการวัดความหนาและน้ำหนักโดยตรง |
| อินเตอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ Mini-USB สำหรับการสื่อสาร |
| การทดสอบออนไลน์ | รองรับการวัดออนไลน์ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบ NDT |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับกระแสไฟฟ้าดิจิตอลอัจฉริยะหลายความถี่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V / 110V 50 / 60Hz |
| ใบสมัคร | รถยนต์การบินทดสอบชิ้นส่วนการจับคู่สายการทดสอบอัตโนมัติการวิจัยในห้องปฏิบัติการ ฯลฯ |
| เทคโนโลยีการวัด | กระแสน้ำวน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 60KHz,240KHz |
| หน้าจอแสดงผล | 240X320 พิกเซล TFT-LCD |
| L*B*H | 180*80*30 มม. |
| น้ำหนัก | 260g |
| ขอบเขตของการใช้ | การวัดความลึกของรอยแตกที่ผิวของวัสดุนำไฟฟ้า |
|---|---|
| หลักการทำงาน | การรวมกันของวิธีศักย์ไฟฟ้ากระแสสลับและเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ NiMH แบบชาร์จใหม่ได้ในตัว |
| ขนาด | 180x100x43mm |
| น้ำหนัก | 1 กก. |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| หลักการ | วิธี UCI (อิมพีแดนซ์สัมผัสอัลตราโซนิก) |
| มาตรฐาน | JBT 9377-2010、ASTM A1038-2005 |
| การสอบเทียบ | การสอบเทียบ Slef |
| หน่วยความจำ | การจัดเก็บข้อมูล 50 ชุด -- ข้อมูลรวมถึงข้อมูลเวลา |
| เทคโนโลยีการวัด | กระแสน้ำวน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 60KHz,120KHz |
| หน้าจอแสดงผล | 240X320 พิกเซล TFT-LCD |
| ช่วงการวัด | 0.5%IACS-110%IACS(0.29MS/m-64MS/m) |
| อัตราที่โดดเด่น | การนำไฟฟ้า:0.01% IACS(MS/m) |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| หลัก | อัลตราโซนิกและแบบไดนามิก |
| มาตรฐาน | JBT 9377-2010、 ASTM A1038-2005 |
| การสอบเทียบ | การสอบเทียบที่ไม่เพียงพอ |
| หน่วยความจำ | 1,000 ดาต้า |
| แบบ | TG-5000 ซีรี่ส์ |
|---|---|
| แสดง | สี OLED ขนาด 320x240 พิกเซล |
| หลักการทำงาน | พัลส์ก้องพร้อมทรานสดิวเซอร์องค์ประกอบคู่ |
| ช่วงการวัด | 0.50 มม. ถึง 508 มม. (0.02 "ถึง 20.00") |
| ช่วงความเร็วของวัสดุ | 500 ถึง 9999m / s |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | 1.5~240mm |
| ยกกวาดล้าง | 0~3mm |
| ความถี่ในการทำงาน | 4Mhz |
| การชดเชยความเร็วเสียงที่อุณหภูมิสูง | การชดเชยอัตโนมัติ |