| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องล้ำเสียง |
| กำไร | 110dB |
| ความถี่ในการทำงาน | (0.5-15) MHz |
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |
| การประกัน | 12 เดือน, 1 ปี |
| ความถี่การทำซ้ำของพัลส์ | 30-3000Hz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0-25000 มม. ที่ความเร็วเหล็ก |
| ความเร็วเสียง | 100~20000m/s |
| วิธีการทำงาน | เสียงสะท้อนแบบพัลส์ แบบคู่ และแบบส่งผ่าน |
| ความไว | สูงสุด 120 dB ในความละเอียดที่เลือกได้ 0.1, 1.0, 2.0, 6.0 dB |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | ± [(1 ~ 2)% H + 1] หนอ |
| ค่าที่แสดง | แสดงการวัดความหนาและน้ำหนักโดยตรง |
| อินเตอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ Mini-USB สำหรับการสื่อสาร |
| การทดสอบออนไลน์ | ไม่จำเป็น |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6 ม./นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| ความถี่การทำซ้ำของพัลส์ | 10-2000Hz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0-100000 มม. ที่ความเร็วเหล็ก |
| ความเร็วเสียง | 100~20000m/s |
| วิธีการทำงาน | เสียงสะท้อนแบบพัลส์ แบบคู่ และแบบส่งผ่าน |
| ความไว | สูงสุด 120 dB ในความละเอียดที่เลือกได้ 0.1, 1.0, 2.0, 6.0 dB |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| หน่วยความจำ | 4000 กลุ่ม |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |