| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220 โวลต์± 10% 50 เฮิร์ต 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6ม. / นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| เทคโนโลยีการวัด | กระแสน้ำวน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 60Khz |
| หน้าจอแสดงผล | คริสตัลเหลวจอใหญ่ ดีไซน์แบ็คไลท์ |
| L*B*H | 220*95*55 มม. |
| หน่วยความจำ | ข้อมูลกลุ่ม 4000 |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | 0.75〜500 ม./2.5-25 มม. ภายใต้การเคลือบ |
| โหมดการวัดการแสดงผล | หน้าจอสีขนาด 2.3 นิ้ว |
| โหมดการวัด | โหมดมาตรฐาน mostandard / โหมดการเคลือบแบบเจาะ / โหมดการเคลือบแบบเจาะทะลุ |
| การสอบเทียบ | การสอบเทียบบล็อกมาตรฐาน, การสอบเทียบความเร็วเสียง, ความเร็วเสียงสามารถคำนวณได้จากความหนาที่รู้จัก |
| แสดง | LCD |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | 0~1500 อืม |
| ความแม่นยำ | ±[(1~2)%H+1] um |
| ความละเอียดช่วงต่ำ | 0.1um |
| แบตเตอรี่ | 2*3.7V แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ±(1+2% H) um |
| ค่าที่แสดง | แสดงทั้งการวัดความหนาและน้ำหนักโดยตรง |
| อินเตอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ Mini-USB สำหรับการสื่อสาร |
| การทดสอบออนไลน์ | สนับสนุนการวัดออนไลน์ |
| โหมดมาตรฐาน | 0.8 มม.-- 300.0 มม. |
|---|---|
| ผ่านโหมดการเคลือบ | 2.5 มม. – 18.0 มม. |
| ปณิธาน | 0.01mm |
| หน่วยความจำ | 500 ดาต้าใน 5 กลุ่ม หน่วยความจำไม่สูญหายหลังปิดเครื่อง |
| ความเร็วเสียง | 1000-9999m/s |
| โหมดมาตรฐาน | 0.8 มม.-- 300.0 มม. |
|---|---|
| ผ่านโหมดการเคลือบ | 2.5 มม. – 18.0 มม. |
| ปณิธาน | 0.01mm |
| หน่วยความจำ | 500 ดาต้าใน 5 กลุ่ม หน่วยความจำไม่สูญหายหลังปิดเครื่อง |
| ความเร็วเสียง | 1,000-9999m / s |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| หลักการ | Ultrasonic |
| มาตรฐาน | JBT 9377-2010、ASTM A1038-2005 |
| การสอบเทียบ | การสอบเทียบ Slef |
| หน่วยความจำ | เพื่อบันทึกข้อมูลการวัด 1,000 กลุ่มและข้อมูลการสอบเทียบ 20 กลุ่ม |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| หลักการ | Ultrasonic |
| มาตรฐาน | JBT 9377-2010、ASTM A1038-2005 |
| การสอบเทียบ | การสอบเทียบ Slef |
| หน่วยความจำ | เพื่อบันทึกข้อมูลการวัด 1,000 กลุ่มและข้อมูลการสอบเทียบ 20 กลุ่ม |
| วัสดุ | อลูมิเนียม 7075 เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO2400-1972 ISO2400 2012 |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |