| มติ | 0.1 / 1 |
|---|---|
| พีซี spftwaer | ไม่จำเป็น |
| บลูทู ธ | ไม่จำเป็น |
| ความถูกต้อง | ± 1-3% n หรือ± 2.5um |
| นาที. พื้นที่วัด | 6mm |
| ช่วงการใช้งานเส้นผ่านศูนย์กลางบาร์ (มม.) | Φ6 – Φ50 |
|---|---|
| ค่าความผิดพลาดสูงสุดที่อนุญาตของเส้นผ่านศูนย์กลางแท่ง | ≤± 1 |
| อุณหภูมิในการทำงาน ℃ | -10 - +40 |
| การวัดศักยภาพ | ±2000mV |
| วัดพื้นที่ | 1-99 ซม. (ปรับได้) |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดปริมาณรังสีนิวตรอนแบบใช้มือถือ |
|---|---|
| พลังงานนิวตรอน | 0.01μSv / เอช ~ 100mSv / ชั่วโมง |
| ระบบพลังงานเสริม | DC 6V ~ 24V |
| การทดสอบประเภทเรย์ | n |
| เครื่องตรวจจับชนิดแก้ไข | การจัดการผนัง / ในสร้าง |
| สี | สีเหลือง |
|---|---|
| โคมไฟ | นำ |
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
| การใช้ | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | DGT MT-1A เครื่องทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพาแบบดิจิตอล |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| ใบสมัคร | ผลิตภัณฑ์หลอมหรืออุตสาหกรรมการเชื่อม |
| การประกัน | 12 เดือน, 1 ปี |
| AC แอก | 110v |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| แสดง | LCD |
| การแสดงค่า | ค่าเฉลี่ย ค่าสูงสุด ค่าต่ำสุด ค่าเบี่ยงเบนมาตรฐาน |
| หน่วยความจำข้อมูล | 10 กลุ่ม 500 ข้อมูลทั้งหมด |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| ช่วงการทดสอบ | 0 ~ 200m T ~ 2000mT |
|---|---|
| ความถูกต้อง | ± 5% |
| ความไวแสง | 0.01mT, 0.1mT |
| สนามแม่เหล็ก AC | 50-200Hz |
| DC / AC | สวิตช์ DC / AC |
| ช่วงการทดสอบ | 0 ~ 200m T ~ 2000mT |
|---|---|
| ความถูกต้อง | ± 5% |
| ความไวแสง | 0.01mT, 0.1mT |
| สนามแม่เหล็ก AC | 50-200Hz |
| DC / AC | สวิตช์ DC / AC |
| ช่วงการวัด | 0.03mm-1.7mm (HD-106A) 1.4mm-11.3mm (HD-106B) 0.03mm-11.3mm (HD-106C) |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 0.5KV-7KV (HD-106A) 6KV-35KV (HD-106B) 0.5-36KV (HD-106C) |
| แสดง | จอ LCD 3 หลัก |
| ปฏิรูป | ±100V |
| โฮสต์เชลล์ | โลหะ |
| ระดับความแข็ง | HL, HB, HRB, HRC, HRA, HV, HS |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 48~600 กลุ่ม (เวลากระแทก: 32~1) |
| ช่วงการวัด | HLD(170~960) |
| อุปกรณ์กระแทกมาตรฐาน | ดี |
| อุปกรณ์กระแทกเสริม | DC/D+15/G/C/DL |