| ระดับความแข็ง | HL, HB, HRB, HRC, HRA, HV, HS |
|---|---|
| หน่วยความจำข้อมูล | 48~600 กลุ่ม (เวลากระแทก: 32~1) |
| ช่วงการวัด | HLD(170~960) |
| อุปกรณ์กระแทกมาตรฐาน | อุปกรณ์กระแทกD |
| อุปกรณ์กระแทกเสริม | DC/D+15/G/C/DL |
| ระดับความแข็ง | HL, HB, HRB, HRC, HRA, HV, HS |
|---|---|
| หน่วยความจำข้อมูล | 48~600 กลุ่ม (เวลากระแทก: 32~1) |
| ช่วงการวัด | HLD(170~960) |
| อุปกรณ์กระแทกมาตรฐาน | อุปกรณ์กระแทกD |
| อุปกรณ์กระแทกเสริม | DC/D+15/G/C/DL |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO10816 |
| ความแม่นยำของแอมพลิจูด | อัตราเร่ง (@10m/s2 pk) 40Hz ถึง 320Hz + 0.3dB + 1digit 20Hz ถึง 640Hz + 0.5dB + 1digit ความเร็ว (@20 |
| ขนาด | 300x250x210(มม.) |
| น้ําหนักสะสม | 6กก |
| ช่วงการทดสอบ | 0~6mT (60Gs) |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ± 2% |
| ความไว | 0.001mT 0.0001mT |
| สนามแม่เหล็ก AC | 10-200Hz |
| หน่วย | การเปลี่ยนหน่วย mT/Gs |
| ช่วงการทดสอบ | 0-300mT ~ 3000mt |
|---|---|
| ความแม่นยำ | 0~100mT 1%, 2% เหนือ 100mT (วัดในสนามแม่เหล็กสม่ำเสมอ) |
| ความไว | DC×1:0.00 ~ 300.00mT. DC×1:0.00 ~ 300.00mT. 0.01mT DC× 10:0.0 ~ 3000.0mt 0.1mt |
| สนามแม่เหล็ก AC | 10-200Hz |
| หน่วย | การเปลี่ยนหน่วย mT/Gs |
| ช่วงการทดสอบ | 0~200mT~2000mT |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ± 1% |
| พลังที่แตกต่าง | 0.01mT, 1mT |
| วัดสนามแม่เหล็ก | สนามแม่เหล็ก DC (สนามแม่เหล็กสถิต), สนามแม่เหล็ก AC (สนามแม่เหล็กไดนามิก) |
| หน่วย | การเปลี่ยนหน่วย mT/Gs |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| ความกว้างแบนด์วิธของฮาร์ดแวร์ | 10kHz~400kHz |
| จํานวนช่องทาง | การสกัดสัญลักษณ์แบบสองช่อง |
| กำไรทางเลือก | 20dB 40dB 60dB |
| อัตราการสุ่มตัวอย่างที่เลือกได้ | 2KB 4KB 8KB 32KB |
| ความกว้างแบนด์วิธของฮาร์ดแวร์ | 10kHz~400kHz |
|---|---|
| จํานวนช่องทาง | การสกัดสัญลักษณ์แบบสองช่อง |
| กำไรทางเลือก | 20dB 40dB 60dB |
| อัตราการสุ่มตัวอย่างที่เลือกได้ | 2KB 4KB 8KB 32KB |
| การร่วมกัน 2 ช่องทาง | ต่ํากว่า 0.5μs |
| หลักการทำงาน | ล้ำเสียง |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 1.2-225 มม., 0.05-9 นิ้ว |
| ความเร็วเสียง | 500-9000m / s |
| แสดง | 4digits LCD พร้อม EL backlight |
| ขนาด | 120x62x30mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |