| มาตรฐาน | DIN53505, ASTMD2240, ISO7619, JISK7215 |
|---|---|
| พารามิเตอร์ที่แสดง | hardness result, average value, max. ผลลัพธ์ความแข็ง ค่าเฉลี่ย สูงสุด value |
| สภาพการใช้งาน | 0 ℃ ถึง 40 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ AAA ขนาด 4x1.5V (UM-4) |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| ช่วงการวัด | 0-100HC |
|---|---|
| ส่วนเบี่ยงเบนการวัด | <1% H |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ AAA 4x1.5V (UM-4) |
| ไฟแสดงสถานะแบตเตอรี่ | ไฟแสดงสถานะแบตเตอรี่ต่ำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| ช่วงการวัด | 0-100HA (HD) |
|---|---|
| ส่วนเบี่ยงเบนการวัด | <1% H |
| มติ | 0.1 |
| เงื่อนไขการใช้งาน | 0 ℃ถึง 40 ℃ |
|
| ผลความแข็งค่าเฉลี่ยสูงสุด ราคา |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ช่วงการวัด | 1mm-200mm |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องวัดความหนาท่อ |
| มติ | 0.1mm |
| แหล่งจ่ายไฟ | 1.5V AAA * 4PCS |
| ช่วงความเร็วเสียง | 1,000 ~ 9999 m / s |
| มาตรฐาน | DIN53505, ASTMD2240, ISO7619, JISK7215 |
|---|---|
| พารามิเตอร์ที่แสดง | hardness result, average value, max. ผลลัพธ์ความแข็ง ค่าเฉลี่ย สูงสุด value |
| ช่วงการทดสอบ | 0-100H |
| ค่าเบี่ยงเบนการวัด | <1% H |
| ปณิธาน | 0.1 |
| ประเภทฝั่ง | ทำ |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 0-100H |
| มิติ | 162x65x38mm |
| น้ำหนัก | 173g |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| ช่วงการวัด | 0-100H |
|---|---|
| ค่าเบี่ยงเบนการวัด | <1% H |
| ปณิธาน | 0.1 |
| ปิดอัตโนมัติ | ใช่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ AAA ขนาด 4x1.5V (UM-4) |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |