| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| แสดง | LCD |
| การแสดงค่า | ค่าเฉลี่ย ค่าสูงสุด ค่าต่ำสุด ค่าเบี่ยงเบนมาตรฐาน |
| หน่วยความจำข้อมูล | 10 กลุ่ม 500 ข้อมูลทั้งหมด |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ช่วงการวัด | 0-12000um |
|---|---|
| มติ | 0.1 / 1 |
| ความถูกต้อง | ± 1-3% n หรือ± 2.5um |
| ไฟแสดงสถานะแบตเตอรี่ | ไฟแสดงสถานะแบตเตอรี่ต่ำ |
| หน่วย | เมตริก / อิมพีเรียล: เปลี่ยนแปลงได้ |
| แสดง | LCD |
|---|---|
| Min. นาที. Radius Workpiece รัศมีชิ้นงาน | นูน 2 มม. / เว้า 4 มม. |
| Min. นาที. Measuring Area พื้นที่วัด | 2mm |
| Min. นาที. Sample Thickness ความหนาของตัวอย่าง | 0.1mm |
| หน่วย | เลือกระบบเมตริก/อิมพีเรียลได้ |
| แสดง | LCD |
|---|---|
| Min. นาที. Radius Workpiece รัศมีชิ้นงาน | นูน 2 มม. / เว้า 4 มม. |
| Min. นาที. Measuring Area พื้นที่วัด | 2mm |
| Min. นาที. Sample Thickness ความหนาของตัวอย่าง | 0.1mm |
| หน่วย | เลือกระบบเมตริก/อิมพีเรียลได้ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| เอาท์พุทข้อมูล | ยูเอสบี |
| Bluttooth | 10m หรือ 100meters |
| การเร่งความเร็ว | 10Hz ถึง 10KHz 0.1-200m / s |
| ความเร็ว | 10Hz ถึง 1KHz 0.1-400mm / s |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45N 4.5Kgs |
| กระเป๋าใส่ | ที่รวมอยู่ |
| ใบรับรอง | ที่รวมอยู่ |
| ชื่อ | MPI บล็อกยกน้ำหนัก |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน, สแตนเลส, สแตนเลสดูเพล็กซ์ 2205, อลูมิเนียม 7075, เหล็กหล่อเป็นก้อนกลม |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO 19675 |
| ใบรับรองการสอบเทียบ | รวมอยู่ด้วย |
| กรณี | รวมอยู่ด้วย |
| OEM | ใช่ |